Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
E coa khacha nước ngoài gửi bán căn bên An gia Skyline, 3pn (107m2), giá ra đi 3.85 tỷ, bác nào qt inb e nhé

Tập Lái
3/2/20
36
18
0
27
Diamond island: 2PN 90m2 7 tỷ 6 =>83tr/m2
Vista An Phu: 2 Pn 101 m2 5 tỷ 5 => 54tr/m2
Mua chuyển nhượng NNN sang NNN nha bác
Còn cao cấp hơn nữa thì Có Nassim, Q2 Thảo Điền: 100-150tr/m2

Hạng B1
15/11/14
76
102
33
cái Q7 BLV cua Hưng Thịnh ổn k máy anh, em có it Ho chi minh kim nên tính mua cho con ỏ đi học, nhưng nghe phong phênh là pháp lý có vấn đề, với lại thấy sales bán rầm rộ quá cũng nghi ngờ. anh náo có thong tin cho em xin

• Like
Reactions: TuanLe
Hạng B2
2/11/17
232
95
33
33
cái Q7 BLV cua Hưng Thịnh ổn k máy anh, em có it Ho chi minh kim nên tính mua cho con ỏ đi học, nhưng nghe phong phênh là pháp lý có vấn đề, với lại thấy sales bán rầm rộ quá cũng nghi ngờ. anh náo có thong tin cho em xin
Bữa ông anh rể mới mua bên này, sẽ ngon với đk nó bàn giao đúng tiến độ tầm cuối năm nay, giá so với khu vực xung quanh PMH thì là rẻ (không tính mấy cc cũ Lacasa,...)

Hạng B2
30/5/17
336
190
68
32
Chào các bác lại là em đây, nhờ các bác gợi ý ông anh em đã mua được căn bên Q7BLV, nay tới lượt ông chú bên Úc cũng đòi mua về VN nghỉ hươu. Ông này thì làm lớn, tài chính dư dả nên quen sống chỗ tiện nghi tốt xíu. Nhờ các bác gợi ý tiếp giùm em dự án nào ở Quận 2 hoặc quận 7 mà đã bàn giao hoặc bàn giao trong tối đa 6 tháng tới mà còn slot cho NNN, tiêu chuẩn của ổng là ngang Vin hoặc hơn, em cám ơn các bác rất nhiều ạ
Q7 em cho 1 phiếu The View của Kepple Land. Nhận nhà ở luôn. Bàn giao thì chuẩn của mấy ông nước ngoài thích luôn.

Tập Lái
29/4/20
2
0
0
30
Về pháp lý thì em xin giải đáp cho anh, dự án Q7BLV tiền thân là Chung cư phú mỹ 2- của CĐT Khải Huy Quân (cty thành viên Hưng Thịnh) được UBND TP chỉ đạo cấp phép XD từ nhiều năm nay. Do có 1 block A2 bàn giao lại cho TP phục vụ NOXH, về nguyên tắc sau khi bàn giao, tất toán tài chính thì bên CĐT mới ra HĐMB cho KH được, nên điểm yếu duy nhất là ko được hỗ trợ vay, và ký HĐ cọc, còn nếu anh mua nhu cầu để ở thì với giá cả thuộc rẻ nhất khu vực, vị trí mặt tiền đại lộ, thời gian bàn giao nhanh, giá vẫn trực tiếp CĐT- lại được chiết khấu cao mùa covid, thì đây là lựa chọn thực sự phù hợp. LH hoặc ib thông tin, em tư vấn rõ hơn cho anh nhé: 0888877747