PKN confirmed
Hạng C
19/8/12
712
13.920
93
Con em nó làm mất cuốn sách Tiếng Việt lớp 2 - Tập 2. Chiều qua chạy lung tung mấy nhà sách mà không có.
Có anh nào thấy cuốn này bán ở đâu chỉ giúp em với. Cám ơn mấy anh.

Bên chổ Công Ty Cổ Phần Sách Và Thiết Bị Trường Học em chưa ghé, đang hy vọng chổ này.

Hạng B2
17/7/14
492
19.278
93
Con em nó làm mất cuốn sách Tiếng Việt lớp 2 - Tập 2. Chiều qua chạy lung tung mấy nhà sách mà không có.

Bên chổ Công Ty Cổ Phần Sách Và Thiết Bị Trường Học em chưa ghé, đang hy vọng chổ này.
- Anh ghé đó xem sao, nếu ko có nữa...thì chạy qua q.4. Cạnh chùa Long Bửu có 1 tiệm bách hóa. Chỗ này chắc sẽ có đó.

Hạng B2
8/2/06
117
240
53

Ngã 3 Trần Đình Xu-Cao Bá Nhạ(đối diện trường tiểu học Trần Hưng Đạo,Q1)mình thấy hay bán mấy cuốn sách GK này lắm.

PKN confirmed
Hạng C
19/8/12
712
13.920
93
Em ra Nguyễn Tri Phương mua được rồi mấy anh. Quất luôn 2 cuốn cho mày học xỉu luôn. Trên kệ còn đúng 2 cuốn.

Tìm chổ bán sách Tiếng Việt lớp 2 - Tập 2
Tìm chổ bán sách Tiếng Việt lớp 2 - Tập 2

Attachments

PKN confirmed
Hạng C
19/8/12
712
13.920
93
Cần 1 thì mua 1 thôi, có 2 cuốn anh quất hết người khác cũng cần sao?

Mua để dành phòng nó làm mất nữa hả anh?

Người khác lên OS hỏi em sẽ share lại miễn phí :)

1 cuốn để ở lớp, 1 cuốn học ở nhà anh. Bà cô năm nay nản lắm, ghi dặn dò quá trời mà nhiều bữa ông con quên đem sách về.

Ban đầu em mua có 1 cuốn, suy nghĩ thôi quất 2. Anh thấy em mua 2 bill là biết rồi đó.