Hạng B2
30/1/06
436
17
18
SÀI GÒN
www.facebook.com
Tình hình là em mới rước vợ 2 về được 1 tháng, đang tung tăng vi vu trên đường Cộng Hòa về nhà lúc 8 giờ tối từ từ dừng đèn đỏ thì bị 1 anh 2 bánh đâm xầm vào đuôi xe em xong nằm 1 đống. Bà con xung quanh phải khiêng vào lề, còn vợ 2 của em quả thật trâu bò không bị sức mẻ tý nào hết.
Em đi rất từ tốn và giảm tốc từ từ mà sau đuôi của em cũng đang thoáng, vấn đề nằm ở đây là vợ hai của em tuy da dẻ còn long lanh mỗi tội màu da hơi tối - màu lông chuột nên trời tối dễ bị tàng hình, do vậy em tính ốp inox ba-đờ-sốc gin theo xe với ốp gương hậu để vừa tăng thẩm mỹ cho vợ 2 vừa tăng khả năng phản diện với mọi người xung quanh để an toàn hơn nhưng chưa biết có chổ nào làm không hay mình phải thay gương hậu và ba-đờ-sốc khác có sẵn lớp mạ crom hoặc inox?
Nhờ các bác chỉ giáo giúp.

• Like
Reactions: shinichi2075
Hạng B1
29/5/13
51
21
8
Các bác ốp quả màu bạc với xẻng INOX này thì coá mờ sáng choang, lại thêm phong thuỷ,
Đi phượt tháo xẻng ra đào, lấp,
Khi bị đe doạ thì.........
Tìm chổ ốp inox/mạ crom cho Pajero 2000

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: 1088L
Hạng B1
29/5/13
51
21
8
Anh Long ui cái này là made in VM mà giá khoảng 2t500k 1 cái. theo em là bỏ trần trụi cho nó máu.
Trần trụi thì phải Rửa thường xuyên, giữ thật sạch, chứ lốp mà dính bụi thì Tởm lắm,
Cái Ốp kia phẩy nhẹ cái là sạch oy/