Hạng C
30/1/13
729
19.586
93
Trong này cao thủ như mây
Em xin kiếu,
Với cũng sợ mấy kèo uỷ thác lắm, giờ xnk tự do rồi mà. Đã “chốt deal” được 2 cont rồi thì anh chủ chắc cũng dễ dàng làm/hoặc thuê làm mấy thủ tục nk thôi. Đâu cần uỷ thác chi. :)
Sắp tới em chuẩn bị về 2 cont lạnh 40 Cheerry Úc, em đang tìm cty ủy thác nhập khẩu để lo thủ tục. Anh nào biết cty nào làm uy tín chỉ giúp em, lần đầu tiên em nhập nên gà vụ này.
Xin hậu tạ cherry cho các anh.

@Hungtiger

Ấy đó đi toàn mothership không à anh ơi.

27/7/18
78
4.589
83
48
Trong này cao thủ như mây
Em xin kiếu,
Với cũng sợ mấy kèo uỷ thác lắm, giờ xnk tự do rồi mà. Đã “chốt deal” được 2 cont rồi thì anh chủ chắc cũng dễ dàng làm/hoặc thuê làm mấy thủ tục nk thôi. Đâu cần uỷ thác chi. :)
Em chốt được bằng mồm với đối tác rồi anh, giờ muốn làm hợp đồng nghiêm túc ràng buộc để khỏi hỏng chân.
Mình không có thời gian nên muốn đưa dịch vụ làm cho khỏe, xong kéo hàng về kho lạnh của mình là xong.

Hạng B2
24/2/18
216
2.561
98
45
thấy thằng bạn chơi tennis chung 1 ngày nó xuất nhập mấy chục conterner,quản lý và điều phối xe conterner chở hàng luôn,mà toàn là nông sản

Hạng C
25/3/10
677
23.635
93
Ủy thác là từ quen dùng thôi chứ ảnh cần người ôm hồ sơ đi hối lộ hải quan để lấy hàng k bị lưu cont đó
anh Nát Đa ơi

1) Đã có kết quả điều tra tổng Chum ko làm việc cho Putin
2) Ku luật sư mặt ngựa đã bị bắt vì tống tiền Nike

:D:D

Hạng C
30/1/13
729
19.586
93
Em chốt được bằng mồm với đối tác rồi anh, giờ muốn làm hợp đồng nghiêm túc ràng buộc để khỏi hỏng chân.
Mình không có thời gian nên muốn đưa dịch vụ làm cho khỏe, xong kéo hàng về kho lạnh của mình là xong.
Dạ. Vậy anh đứng tên tờ khai đi. Rồi hê 1 tiếng cả 100 em xin làm (trong đó có em)
Chứ khơi khơi đứng tên uỷ thác thì em bò né cho lành.
Thơm hay thúi nè :D
https://tuoitre.vn/philippines-bat-giu-276kg-ma-tuy-xuat-di-tu-cang-cat-lai-20190324182748779.htm
Ủy thác là từ quen dùng thôi chứ ảnh cần người ôm hồ sơ đi hối lộ hải quan để lấy hàng k bị lưu cont đó