2F1 confirmed
Hạng B2
19/2/13
395
3.616
93
Re:Tìm đối tác ở đâu?

khoa.seoweb nói:
Chúng tôi thấu hiểu sự mệt mỏi của bạn khi cần tìm thông tin của một doanh nghiệp nào đó mà phải lật từng trang trong quyển danh bạ website hay danh bạ doanh nghiệp niên giám dày cộp. Chúng tôi cũng cảm thông khi bạn tra cứu thông tin trên Internet để cuối cùng mất thời gian mà đổi lại thông tin không chính xác hoặc đã rất cũ. Và đó là lý do trang nhanh của chúng tôi ra đời.
Hiểu chết liền luôn ......

Tập Lái
10/2/13
0
0
0
Chúng tôi thấu hiểu sự mệt mỏi của bạn khi cần tìm thông tin của một doanh nghiệp nào đó mà phải lật từng trang trong quyển danh bạ website hay danh bạ doanh nghiệp niên giám dày cộp. Chúng tôi cũng cảm thông khi bạn tra cứu thông tin trên Internet để cuối cùng mất thời gian mà đổi lại thông tin không chính xác hoặc đã rất cũ. Và đó là lý do trang doitacnhanh.com của chúng tôi ra đời. Bạn sẽ tìm thấy đối tác của mình ở đây để hợp tác với bạn. Chúc bạn thành công!

Tập Lái
4/1/13
0
0
0
Chào bác,
Mình ở quận Long Biên, HN đây và cũng đang định mở cửa hàng nhỏ về đồ ăn nhanh, Bác cho xin thông tin vào mail: [email protected] nhé.
Tks bác nhiều.

Tập Lái
16/3/13
2
0
1
43
Bác cho xin thông tin như vốn đầu tư? quy mô, chi tiết dịch vụ, chi tiết sản phẩm, hình thức hợp tác được không?
gởi qua email:[email protected]

Tập Lái
5/1/13
4
8
3
bác cho em ít thông tin nha,em ở Sài Gòn cũng quan tâm về vấn đề này,hôm rồi có đứa em nó mua cho ăn,thấy cũng lạ và hay:[email protected]