Hạng D
20/1/15
1.423
4.201
113
Thủ Đức, HCM
Mình đã đi 2 đời everest máy như bác chủ 2005, hiện tại đang đi 2008, nói chung máy nó ngon, bền, biết sửa chữa thì giá rẻ thôi chứ ko có gì vất vả đâu. Mình ở Tân Phú, bác rảnh alo cafe chơi giao lưu.

Nghe bác an ủi thấy bớt lo, em cũng ở Tân Phú, rất muốn giao lưu để học hỏi kinh nghiệm, bác cho số điện thoại nhé! (My phone Tuấn 0906 39 68 39)

Cafe Gọi nắng đường Huỳnh Thiện Lộc là chổ nào ta. Mình cũng hay uống cafe OSAKA Huỳnh Thiện Lộc mà không biết Gọi Nắng chổ nào. Mình cũng FE 2008 AT nếu gặp cùng phe là giao lưu liền à.

Xe em 2008 114.000 vẫn còn ngon choét.
xe thằng bạn mua chung đợt nay đã hơn 250.000km chưa bị gì
Bác thử kiếm chỗ nao đo áp lực buồng đốt xem sao.
mua bộ đo áp trong chợ dân sinh.

Các bác đều chạy EV ở SG hết à? Mình cũng đang đi EV 2011 AT. Cũng hay off giao lưu với nhóm hơn chục anh em Everest đủ các đời ở khu vực SG. Nếu các thích giao lưu, off trao đổi kinh nghiệm EV thì inbox mình tham gia nhóm chơi.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: longtruong09
Hạng C
16/3/15
873
1.744
93
Các bác đều chạy EV ở SG hết à? Mình cũng đang đi EV 2011 AT. Cũng hay off giao lưu với nhóm hơn chục anh em Everest đủ các đời ở khu vực SG. Nếu các thích giao lưu, off trao đổi kinh nghiệm EV thì ibbox mình tham gia nhóm chơi.
OK ! các bác nào có " quy tính " triệu tập gâp nhau giao lưu trò chuyện chơi , em sẽ có mặt, nhưng hix hix em hổng dám gụ bia nữa.
À mà tập trung xe mình giao lưu vậy cafe đúng bài hợp thời đại hơn.

Hạng D
20/1/15
1.423
4.201
113
Thủ Đức, HCM
OK ! các bác nào có " quy tính " triệu tập gâp nhau giao lưu trò chuyện chơi , em sẽ có mặt, nhưng hix hix em hổng dám gụ bia nữa.
À mà tập trung xe mình giao lưu vậy cafe đúng bài hợp thời đại hơn.
giao lưu cafe phá xe là chính bác ơi, lâu lâu off biển hay kdl trong ngày gì đó mới có chút men thôi. Team mới đi từ thiện bên Củ Chỉ hôm qua rất vui.

• Like
Reactions: longtruong09
Hạng C
16/3/15
873
1.744
93
giao lưu cafe phá xe là chính bác ơi, lâu lâu off biển hay kdl trong ngày gì đó mới có chút men thôi. Team mới đi từ thiện bên Củ Chỉ hôm qua rất vui.
Vậy thì hay quá, nhất là tham gia mấy chương trình từ thiện.