Hạng D
6/12/11
1.076
492
98
anh làm công ty nào nói mau
Đang rãnh nghiên cứu mô hình Fraud Detection mà anh.

Theo anh thì trường hợp này có nên xem là gian lận không?
Anh thần đồng có giải pháp nào hay về Fraud Detection bật mí giúp tôi với.

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Đang rãnh nghiên cứu mô hình Fraud Detection mà anh.

Theo anh thì trường hợp này có nên xem là gian lận không?
Anh thần đồng có giải pháp nào hay về Fraud Detection bật mí giúp tôi với.
nghề kiếm cơm của em mà, ngu sao bật mí anh

Hạng D
16/10/06
1.547
10.087
113
sites.google.com
Mới thêm fasf go nữa thì phải. Bee thì lèo tèo đặt mấy lần chưa đc lần nào. Vẫn trung thành với grab.

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Tôi đâu có nói là free đâu?
Bật mí với terms & conditions kèm theo, win-win mà.
cách đây chục năm em làm Fraud detection của quảng cáo. Chủ yếu dùng thuật toán trộn và kết hợp giữa nhiều cái input với trọng số, các input với trọng số thì chịu khó xem dữ liệu ra sao đoán trước để chặn, sau đó lâu lâu lại lọc lại coi đám đã chặn được hoặc mém chặn được coi coi mình còn bỏ sót trọng số nào không rồi thêm vào...
Làm tốt đến nỗi bật lên chạy thử nó rớt mẹ hết 30% doanh thu công ty, mấy sếp bảo mày tắt dùm tao... Tụi nó cheat không chết công ty chứ mất doanh thu này tao bị đuổi ... Làm cho vui thôi chứ mấy cái này chặn làm gì
https://en.wikipedia.org/wiki/Dempster–Shafer_theory

Hạng D
4/7/13
1.555
6.192
133
Sài Gòn
Booking thật thì anh phải hoàn thành chuyến đi, nếu ah bấm hoàn thành chuyến đi mà trên hệ thống định vị không nhảy tới chỗ đó là nó biết gian lận rồi.
Thần đồng chỉ khỏe phán mà đếu biết đọc, thằng Biker chở vợ nó đến quán Cf bình thường nhoé.

Hạng D
30/12/18
1.371
30.275
193
33
Thần đồng chỉ khỏe phán mà đếu biết đọc, thằng Biker chở vợ nó đến quán Cf bình thường nhoé.
Vấn đề nếu có chuyến đi thật thì đâu lý do gì từ chối chi trả, cứ chở vợ đi cà phê thôi, bạn em nó cũng khoái xài tiền kiểu này, còn ông nào chạy GrabBike kiếm cơm gạo mà chơi kiểu này coi bộ hơi ngu, tiền thật không kiếm kiếm vài đồng này ko khéo bị phát hiện không khóa tài khoản mà bắt đi học lại cho đói mấy ngày cho biết hehe

Hạng D
16/10/06
1.547
10.087
113
sites.google.com
Vấn đề nếu có chuyến đi thật thì đâu lý do gì từ chối chi trả, cứ chở vợ đi cà phê thôi, bạn em nó cũng khoái xài tiền kiểu này, còn ông nào chạy GrabBike kiếm cơm gạo mà chơi kiểu này coi bộ hơi ngu, tiền thật không kiếm kiếm vài đồng này ko khéo bị phát hiện không khóa tài khoản mà bắt đi học lại cho đói mấy ngày cho biết hehe

Đúng rùi. Chả thằng ck con vợ nào chơi kiểu này cả! Nó chấp nhận km chấp nhận lỗ khoảng đó chứ ko phải cheat hay lỗi gì cả!

Hạng D
4/7/13
1.555
6.192
133
Sài Gòn
Đọc tiêu đề và bài đầu tiên của chủ thớt xem người ta muốn nói gì kìa.

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Đọc tiêu đề và bài đầu tiên của chủ thớt xem người ta muốn nói gì kìa.
chủ thớt hỏi cách chống gian lận, em chỉ ra phương thức chống gian lận rồi, nhưng đứng ở mặt người dùng gian lận thì chỉ có tốt cho hệ thống nên nó cũng cho qua, chừng nào tài xế tự bào, hoặc các chương trình khuyến mãi kìa. Lúc mới ra mắt Grab với Uber chuyện tài xế tự bào khuyến mãi xảy ra như cơm bữa