Hạng B2
28/12/06
300
1
0
43
ha noi
Trong quá trình lặn lội đúng nghĩa của những người đi xe đời cũ, em được biết honda accord có trục láp ở đầu trong chạy bi tròn (nghĩa là quả chuông có các khía tròn) sử dụng cho số tự động, còn đầu trong chạy bi tròn và có thêm gờ vuông( gọi là bi buông,như hình em đăng) dùng cho số sàn . Xin hỏi bác nào có đầu chuông sử dụng loại bi vuông này mà còn trong kho xin để lại cho em được không ạ? số điện thoại của em là 0988895880.Rất mong được tìm thấy quả chuông vàng này.!
tìm hiểu và tìm kiếm đầu láp trong ?
" border="0" />

Hạng D
1/11/07
2.104
12
38
51
Bắc Tây Nguyên
Cái này ở SG cũng dễ có lắm bác ợ. Năm ngoái em có thay 1 đầu, gửi mẫu vô có đồ gửi ra liền (xe em acc90, chắc đời 94 cũng dễ kiếm)

Hạng B2
28/12/06
300
1
0
43
ha noi
cảm ơn bác accord_qng
bác ợ, gủi mẫu vào thì tốt wa,nhưng xe em họ thay bi tròn của số tự động vào rồi nên mẫu không có mà gủi..bác có địa chỉ đồ cũ ở phố An dương vương trong đó không cho em xin với cách đây vài tháng em ở trong đó mà quên không lấy card của họ.
bác Qng ở bắc ở phố nào thế,hôm nào cafe và trà đá như ảnh của bác không, em chạy xe em ra bác chạy xe bác ra cho chúng nó gặp nhau nhỉ, có vấn đề gì trao đổi, đời 90 của bác chạy chế hoà khí phải không?

Hạng D
1/11/07
2.104
12
38
51
Bắc Tây Nguyên
Em ở Quảng Ngãi bác à, xe em đời 90 hàng Mỹ, máy 2.2 PGM-FI đó bác. Hôm nào em hỏi lại địa chỉ giúp cho. À mà bác ở đâu vậy?

Hạng B2
28/12/06
300
1
0
43
ha noi
em ở Hà Nội. nếu xe bác hàng mỹ thì em thử đoán xem thông số đúng không nhá.Xe bác là ex chắc chắn có túi khí (1 túi người lái) cửa nóc bách xe R15,195,65, bô zin 2 nòng, có chức năng ga tự động, số vin là 1HGCD...., công tơ mét mph là chính(hồi đầu em tưởng xe mình ăn xăng nhưng tính số mph đó mình phải nhân với 1,62 nữa mới ra km đường mình đi)trên tất cả các kính có ký hiệu pod,đã có ABS(thời này camry thua xa) số sàn phải không bác....và chắc chắn bi trục láp xe bác cũng chạy bi vuông. Em thích máy móc đời xe 92-93 đi chắc xe và gọn còn dáng em thích đời 94-96(không có tiền để thích đời cao hơn)