Hạng B2
21/3/20
221
352
63
33
giờ còn dc vay tiền ko bác. em cứ nghe bảo hết room tín dụng rồi , ko vay dc nữa ?
em hồ sơ khó chứng minh thì có vay dc ko bác ? nhà em có dk nhưng ko chứng mình dc thôi
Bác add zalo em 093344 một ba tám sáu em tư vấn nhé

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng B2
21/3/20
221
352
63
33
mua con diamond river căn 2 pn 5 tỷ
may 6 tháng sau đẩy đi dc , lời 80 triệu =)) giờ thì kh đòi lại tiền =)) cdt tuyên bố , trả dần trong 2 năm ko lãi
mở bán diamond lần đầu vào tháng 11 năm 2019. đầu năm nay mới kêu trả tiền cho kh dần =))
nói chung là bom mìn. nên tránh xa. nghe thấy rất ảo
thằng chủ tịch nhìn mặt cũng đểu đểu
Do là ko giao theo đúng tiến độ nên đòi lại tiền hả bác

• Like
Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
Do là ko giao theo đúng tiến độ nên đòi lại tiền hả bác
ban đầu là ký hợp đồng góp vốn
xong đóng 30% chờ bên kia xây móng và hoàn thành pháp lý . hoàn thành pháp lý mới ký hợp đồng mua bán dc . lúc ký hđ góp vốn nó hẹn đóng xong 30% là hoàn thành pháp lý. mà dân tình chờ mãi từ 2020 sang tận đầu năm 2022 cũng chả thấy động tĩnh gì mới đòi lại tiền. nó bảo trả dần ko lãi . kkk
mà đợt đó nó mở bán nhiều dự án lắm mà chả thấy xây chỗ nào. giá thì trên trời.

H79 confirmed
Hạng B2
6/12/18
291
270
81
Lúc trước nghe giới thiệu dự án Sunshine Horizon Q4 : mua căn hộ tặng ban công là thấy lôm côm rồi. Lô gia (hay ban công - nếu có) vẫn bị tính là diện tích sàn xây dựng và tính vào mật độ xây dựng. Chung cư cao tầng chỉ cho làm lô gia (1 mặt thoáng 3 mặt tường). Làm ban công thì ở các tầng cao sẽ gặp gió mạnh lắm: sai quy chuẩn sẽ không duyệt.
Sau đó CĐT vẽ lại phối cảnh mới : bỏ ban công chạy vòng quanh -> hàng tặng mà, giờ không tặng nữa, làm gì nhau.

Hạng D
4/8/11
1.048
4.258
143
KS Finance đang chào mời quá. Quảng cáo là an toàn như bank, lãi suất cao hơn. Em thì nói với phụ lão hưu trí ở nhà là nó cũng tầm như Tikop, Infina thôi chứ sao an toàn bằng bank được. Các bác thấy sao ?

Hạng B2
21/3/20
221
352
63
33
Ghê dử vay anh ... biết gi ve chi kể nghe choi anh
Bác là mod à. Sao em thấy topic nào cũng thấy bác vào like/comment vậy :D
Tối quá lên youtube xem Trương Quốc Huy kể chuyện. bác lên đó hóng xem sao :D

• Haha