Hạng B2
16/8/15
192
295
73
49

Attachments

1/3/19
15
13
3
33
Ở phan thiết, kê gà nếu mua đất của dân thì làm thế nào xem đc quy hoạch hả mấy bác ơiiiii???
ở PT xem quy hoạch ở đâu cứ lên địa chính xã đó hỏi,cán bộ trong đó thoải mái trừ khi họ bận quá thôi.

Hạng B2
16/8/15
192
295
73
49
Các bác đánh giá dự án Hamubay như thế nào? Thấy nói có bãi biển riêng và khu trung tâm mình đang ngó nghiêng.
M đánh giá dự án này chưa chắc chắn , chủ đầu tư chưa có lịch sử, nghe đăng 16tr/m pk các bác? bãi biển riêng thì các bác đừng hy vọng nhiều vì m thấy ko đẹp vì ko có bãi cát, nước ko trong, khu này sóng vỗ sát bờ, phải làm bờ kè, khá xấu , tuy nhiên để có ko khí biển thì tạm ok vì m cũng mua 1 lô ở khu này, sát Vietpearl, Đức Long.

Hạng B2
16/8/15
192
295
73
49
Mấy Bác nhà mình muốn đầu tư PT khu Tiến Thành lưu ý xíu này nha - đây là chia sẻ của mình : mình ở khu Tiến thành một đêm, ở Kê gà 3 đêm, ở Mũi né 2 đêm, ở Phú QUý khá nhiều, về Bàu Trắng HÒa thắng Hòa Phú cũng nhiều nhưng ko ở, từ năm 2014 tới giờ, nói chung là ở biển rất gió nhé, bởi vậy bọn Tây nó mới tới đây lướt sóng Windsurfing - ở Phú Quý thường có một nhóm 7- 10 đứa Tây lướt , nó qua thuê nhà ở vài tháng luôn. Ở Bàu Trắng thì có vẻ đỡ gió hơn - về nhiều tới gần chiều tối trở lên PT lại. Có người quen dân ở Đồi Dương, Phú Quý, họ ở lâu họ ngán gió lắm, gió làm mau hư đồ đạc, mệt người. Các Bác có cất nhà thì xem cửa nẻo vừa phải. Mới hôm qua ra Tiến Thành, gió cờ bay phần phật luôn. Trong phong thủy gió nhiều cũng không tốt. Mình nói đây là nói ở lâu nha, còn thì cũng tùy các Bác xem xét. Có cái nhà ở biển, nghe thì cũng mê nhưng xách xe xuống đây dược mấy lần ? ( hy vọng có sân bay và cao tốc DG-PT xong sẽ đỡ- chứ mình quen mấy người, xây cái BT nho nhỏ ở TT xong rồi bỏ không. Kể ra cứ đầu tư lước sóng thì cũng được, còn mua để cất nhà thì xem xét nha các Bác.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: meocon2002
Hạng B2
12/3/05
223
298
68
45
Em vẫn còn 1 lô Goldsand Hill ngay kế bên Sentosa giá hạt dẻ 16tr/m cho bác nào đầu tư ạ. Ai cần Inbox nhé

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Tình hình thanh khoản thế nào các bác? có bị kẹp ko các bác?
con nhỏ em nó ở cách Tp PT 20km mà sao thấy đất trống trơn có ai ở đâu
Hồi hè nhà e làm 1 chuyến phượt vòng quanh PT mà thấy chỉ có ở khúc Tp PT thì còn gọi là ở được chứ bác đang ở phố mà về vùng ven PT giống như là về Long An vậy đó. Đất nền phân lô nhiều nhưng tiện ích thì ko có, muốn có 1 cái mini mart (tối thiểu) cũng phải vào Tp nhé... Nếu mua đầu tư chắc là cũng dạng dài hạn hay trung hạn vậy các bác?

Hạng B2
8/9/15
275
249
48
43
đang quan tâm , sale có hàng chào dùm , ngon bổ rẻ , mình mua để dành nhé 091 bốn bốn 55 66 năm ( không mua condotel hay nghi duong ...)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Thị trường Phan Thiết hiện nay nếu bác muốn đầu tư thì tập trung vào Thành Phố Phan Thiết,vùng ven thật sự chưa phát triển nhiều,tiện ích còn chưa có nữa,chỉ cần đi đến Tiến Thành là thấy hoang sơ rồi,đầu tư vào TP.Phan Thiết thời điểm này là thời điểm thích hợp vì trong tương lai,dự đoán là Phan Thiết sẽ rất Phát Triển về du lịch khi mà Sân Bay và Cao Tốc dần hình thành.
Tình hình Mũi Né hay Hải Long thì giá cả sao bác nhỉ? Khúc Mũi Né cũng khá tiềm năng vì ở đó vẫn còn cơ hội xây dựng cơ sở hạ tầng được ưu tiên

1/6/13
203
441
63
HCMC
themgm-hoian.com
Em có cái dự án mấy chục ha xuyên mộc ngay mặt tiền đường tỉnh lộ. Anh nào tài chính tốt thì ới em nha. Đã có sẵn quy hoạch 1/500 làm khu du lịch và giá đất rẻ bất ngờ.

Tập Lái
15/2/19
7
0
1
44
Bên mình đang phân phối độc quyền khu B18 20 22 24 dự án Hamubay Phan Thiết. Bác nào quan tâm đầu tư inbox mình nhé
Tìm hội chung thuyền săn đất Phan Thiêt