Tập Lái
3/4/15
2
0
1
35
Đợt cũng thấy cái này nó rần rần mà sợ ăn quả lừa, mất công, tốn thời gian nên đâu có tham gia. Haizza
Nghĩ sao vâỵ bác, em thấy bên này làm ăn uy tín lắm, giới thiệu cho 10 người bạn là hot ngày được 1 triệu rồi. Mấy người khi liên kết nhập mã của mình cũng được 100k để mua card điện thoại đó. Nói thiệt trước thấy KM hay rồi nhào vào chứ cũng có biết MoMo là cái vẹo gì đâu. Mà sau xài thử mới biết app này hay phết, nạp thẻ điện thoại, thanh toán hoá đơn điện nước siêu nhanh luôn.

3/4/15
2
0
1
36
Ủa thấy điện nước đều có website riêng để thanh toán online mà chủ thớt. Bơi vào đó cho tiện chứ tội gì đóng trực tiếp, nhiều khi đi công tác cũng bất tiện lắm thớt ơi

Tập Lái
3/4/15
2
1
3
34
Ủa thấy điện nước đều có website riêng để thanh toán online mà chủ thớt. Bơi vào đó cho tiện chứ tội gì đóng trực tiếp, nhiều khi đi công tác cũng bất tiện lắm thớt ơi
Hẳn là có hết cơ mà tải hết chừng đó ứng dụng, chừng đó app cũng nặng máy lắm. Đang kiếm app nào thanh toán tiện đôi đường kìa, điện nước ok mà net cũng ok luôn. Lâu lâu đi xem phim, ăn uống cũng thanh toán được luôn càng tốt. kaka. Bác nào biết chỉ giáo giúp em ?

3/4/15
2
0
1
36
Hẳn là có hết cơ mà tải hết chừng đó ứng dụng, chừng đó app cũng nặng máy lắm. Đang kiếm app nào thanh toán tiện đôi đường kìa, điện nước ok mà net cũng ok luôn. Lâu lâu đi xem phim, ăn uống cũng thanh toán được luôn càng tốt. kaka. Bác nào biết chỉ giáo giúp em ?
Em là em thích mấy cái khuyến mại á, hóng mấy app thanh toán di động được cộng tiền này nọ cơ :))))

Tập Lái
3/4/15
2
0
1
35
Em là em thích mấy cái khuyến mại á, hóng mấy app thanh toán di động được cộng tiền này nọ cơ :))))
Khuyến mãi hot thì bơi vào xài MoMo là chuẩn rồi bạn ơi, đang có CTKM Liên kết tài khoản VCB iB@anking nhận ngay 100.000Đ thanh toán trên MoMo lận đó. Khoái nhất khoản tiền vào đầy ví như thế này thôi :D

3/4/15
2
0
1
36
Khuyến mãi hot thì bơi vào xài MoMo là chuẩn rồi bạn ơi, đang có CTKM Liên kết tài khoản VCB iB@anking nhận ngay 100.000Đ thanh toán trên MoMo lận đó. Khoái nhất khoản tiền vào đầy ví như thế này thôi :D
Nhưng làm sao để nhận được KM vậy bạn ơi? Có nhanh gọn lẹ không ạ? Chứ mấy khoản công nghệ thông tin em nó cũng hơi hơi chậm chạp tí đó :(

Tập Lái
15/3/17
0
0
0
31
Nhưng làm sao để nhận được KM vậy bạn ơi? Có nhanh gọn lẹ không ạ? Chứ mấy khoản công nghệ thông tin em nó cũng hơi hơi chậm chạp tí đó :(
Đơn giản lắm bạn ơi, đến mình gà mờ như vậy mà hôm bữa mấy bác chỉ cho cũng làm rẹt rẹt. Liên kết tài khoản với Ví MoMo thấy đơn giản lắm. Chỉ cần lưu ý nhớ liên kết xong thì nạp tiền 10K từ VCB ngay trên Ví MoMo thì mới được 100K.
Coi ở đây nè: https://momo.vn/vcb/

Tập Lái
15/4/17
0
0
0
31
Dễ mà, có gì khó khăn đâu. Mấy bác đi làm cty đó, mời đồng nghiệp cũng kiếm được khá khá tiền chứ bộ. Thiệt ra, MoMo đang tặng 100K cho tới mấy NH lận, tui nhớ là có VCB, VPBank, TPBank, ACB, TPBank, Sacombank... nữa. Để lấy 100K tiền mặt của MoMo, bất kỳ bạn bè nào có các ngân hàng trên trước khi liên kết kêu nhập số MoMo của mình ngay chỗ KHuyến mãi là khi bạn mình có 100K mình cũng có 100K.