Hạng D
12/3/11
1.597
66.130
113
Tiền Giang, gò công
Vụ này là cơ hội tốt để mình hiểu Bến Te hơn và có cách sống cho phù hợp :D
Cách sống phù hợp là siêng tập thể dục cho ốm bớt và không nhoáy buổi trưa nữa hả anh ? Công nhận thằng đó cũng nghiên cứu dữ thiệt . mập mà ko mặc quần nữa thì đuổi theo kiểu gì trời :d

B72 confirmed
Hạng B1
24/2/18
91
15.105
83
52
Là làm cỏ đám xh quanh đó , rồi xắp xếp lại cho giống chợ AD hả anh ?

Vậy thì mềnh đi bến te đỡ vã rồi, có gì cứ đọc pass em anh Tuân là xong ngay.
Pass: em anh 6 chấm trên cánh tay.

SRS confirmed
Hạng B2
26/10/09
325
4.855
113
Viet Nam
Mình cũng léo nuốt trôi cảm giác không an toàn như vầy
2008 nhà mềnh cho mấy ông sinh viên thuê trên lầu,đêm nóng tụi nó mở cửa trước ngủ,thằng trộm trèo vô xuống tận trệt phòng mình ngủ lấy cái bóp với đt trên bàn, tụi sv thì mất mớ đt cùi với laptop
cú nhg nghĩ lại cũng hên,moá nửa đêm đi đái gặp nó không biết chuyện gì xảy ra
rồi dẹp quách,không thuê mướn gì nữa hết.

Hạng C
6/8/07
590
3.678
93
Thú thật, mình đang ở quê vợ. Lại ở khu xung quanh toàn người quen, xui gia nhà vợ.....ngay cái phường toàn chổ quen biết với cha vợ mình. Gia đình cha vợ mình đã sống ở khu vực này từ xưa đến giờ. Ae công an, mấy chú bác ngoài phường hay ở đó cũng người quen cũng ngồi chung bàn khi đi đám tiệc hay khi nhậu trong nhà vợ mình.
Với mình bây giờ, chỉ muốn sống 1 cuộc sống bình an, lặng lẽ, không điều tiếng gì, không gây sự chú ý....mình sống ẩn dật, tử tế để có thể dành hết thời gian chơi và chăm con trai mình.
Với mình bây giờ mọi thứ đều phù du, vô nghĩa....chỉ có thằng con trai 2 tuổi của mình mới là điều mình quan tâm. Mình đã chọn cuộc sống yên bình, nhẹ nhàng ở quê vợ vì mình nghĩ ở Bến Te an ninh tốt 1 trong khu vực miền Tây rồi.
Thôi, cứ sống tử tế dồi sẽ bình an
bỏ đi a. Xem như của đi thay người, cẩn thận cửa nẽo nhà cửa lại chút là dc, chứ ko cứ nghĩ môi trường xung quanh quá an toàn thì lại hơi chủ quan, ko phòng bị hết dc đám âm binh đâu

Ban confirmed
Hạng D
9/5/12
1.793
58.592
113
bỏ đi a. Xem như của đi thay người, cẩn thận cửa nẽo nhà cửa lại chút là dc, chứ ko cứ nghĩ môi trường xung quanh quá an toàn thì lại hơi chủ quan, ko phòng bị hết dc đám âm binh đâu
AL k có đi đám cưới, kệ hắn :p