Hạng B2
21/7/18
141
78
28
34
Bác xem chung cư Bách Phú Thịnh cũng ngay gần ngã 4 TD của TDH. Chất lượng và thiết kế đẹp hơn bên gateway nhiều. Đương nhiên giá nhỉnh hơn chút

Hạng C
23/11/18
884
776
93
38
Mình phân tích sơ bộ bác xem cái nào phù hợp lựa chon nhá:
- chug cư him lam phú an giá tầm 2t3-2t5 CDT dùng thiết bị các thương hiệu cũng có tiếng đó như koler, hafele..., bếp kín không bị mùa ra phòng khách, có ban công. theo mình thì dự án này ok.
-chung cư lavita garden đã bàn giao, Lavitacharm dư kiến cuối năm 2020 bàn giao giá tầm 2t2-2t3, bên này thì bàn giao thiết bị thương hiệu bình dân, phổ thông hơn, bếp mở, nhà có ban công, gần trạm metro thuận lợi sau nay đi vào trung tâm
chung cư gateway: giá tầm 2t2-2t4, dự án này có điểm trừ là ko có ban công, phí quản lý cao,
ngoài ra bác có thể tìm hiểu thêm 1 số dư án khác như: 9view, Gia hòa, flora novia, fuji, Hauneo, Khang Điền... để tìm hiểu và so sánh thêm.Nhưng theo mình đánh giá Himlam là ok nhất , còn về vị trí thì Lavita garden sẽ có tiềm năng thuận lợi hơn.
Himlam phú an dính bãi rác ko biết h di dời đc chưa ? Bác chủ nên đến tận nơi xem cho chắc

Hạng B2
7/7/19
220
20
18
34
Bạn quan tâm căn hộ Novia mặt tiền Phạm Văn Đồng-Thủ Đức, nhà mới bàn giao thì nhắn mình

Tập Lái
7/5/20
7
0
0
28
Bác đi làm ở đâu? Mình thấy có cái saigon avenue trên tam bình thủ đức mới bàn giao, 1 căn 2PN 2WC 1.85 tỉ thì phải, có cái siêu thị, hồ bơi ngay dưới. Không thì bên Q9 di chuyển qua Q2, Q7 bằng đường cao tốc cho gần, mình chọn Safira nhé.

Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
bác ở trên tư vấn him lam chắc chỉ biết tìm thông tin qua net.him lam vị trí ngon,bàn giao ngon nhưng dính khói từ công ty kế bên,sát bãi rác.đường đi toàn nc cống và rác.ở đó mà được nhất
mua moonlight 9view lavita nếu muôn gần cao tốc.mua jamila safira nếu muốn gần cao tốc
bên moonlight với lavita thì khả năng tăng giá cao do gần metro và cái river city gần đó nếu hoàn thành được