Tư Vấn Mua Bán Tìm mua compound quận 9

Hạng D
14/11/10
3.063
4.616
113
HCM
Có sổ thì bay rồi bâc, giờ còn 1 lô chưa nộp hồ sơ giao dịch an toàn hơn Bác, 1 lô tháng 7 ra sổ
Em đang nhắm mua lô biệt thự 8x20 làm văn phòng công ty ngồi cũng dc 30 người mà vẫn đang lăn tăn cái đường vô xe cont nhiều quá. Sales có nói em có đường thông nào đó mà ko biết khi nào thông

Hạng C
26/2/20
544
466
63
34
Em đang nhắm mua lô biệt thự 8x20 làm văn phòng công ty ngồi cũng dc 30 người mà vẫn đang lăn tăn cái đường vô xe cont nhiều quá. Sales có nói em có đường thông nào đó mà ko biết khi nào thông
Thông thì còn lâu Bác,Phú Long đang xin làm đường nối ra bở sông để ra cầu ông nhiêu đó Bác, mà chưa xin được đoạn qua quỹ đất Công ty ngay đó, bt 8x20 thì mới bay 3 căn trong đầu năm, 1 lô view công viên 8ty7, 2 lô view hồ 9ty7 10ty

• Like
Reactions: zorojp
Hạng C
19/2/20
530
514
93
Thay vì mua thì bác thuê trong khu này đi bác. Giá thuê rẻ mạt luôn. Còn mua thì mua khu đắc địa. Chứ khu này mua xong tiềm năng tăng giá cũng không bằng khu khác.

Hạng C
7/9/18
762
6.233
93
From Anam Hội

Công ty mở ra thì theo thị trường, hên hên thì sớm nở xui thì tối tàn chuyện định cư 1 chỗ mở văn phòng cũng hay, nhưng ko phải là giải pháp tối ưu nhất là hiện nay nhân sự và nghành nghề biến động, chưa kể sự phù hợp về nhân sự nữa, nguồn lao động chất lượng gần như cần phải có chỗ ăn chơi nhảy đầm, gặp khách cần có chỗ Café cà pháo , ăn trưa về văn phòng đó chỗ ăn trưa cũng khó kiếm chứ đừng nói là ăn nhâu.

Mua là mua luôn mà thuê là thuê luôn chứ mua đầu tư lên đó đắp vào cái văn phòng xịn rồi cuối cùng sau này tiền vật tư thiết kế nội thất là trở ngại lớn khi thanh khoản đó bác.
Văn phòng và ở là 2 kiểu decor khác nhau.

• Like
Hạng D
1/4/15
1.318
2.393
113
Tp dự kiến làm đường liên cảng từ cảng cát lái thông qua cụm cảng phú hữu đến vđ3 luôn, còn làm thì chưa biết năm nào, với thông kiểu gì ở trong cụm cảng thì đường nào cũng dính container cả, nếu làm ngành dv cảng thì bác mua khu này thì phù hợp.

• Like