Hạng B2
10/3/16
458
313
63
Kiên Giang
Con LS400 này là đỉnh cao thiết kế lúc nó ra mắt, đẹp hơn crown luôn.
Máy v8 hốc xăng củng ớn lắm à.

Hạng C
28/2/15
991
697
93
40
em vừa mới thử, làm gì mà dính ghế ? pác có con nào ấn tượng thế thì giới thiệu để em đạp thử 1 phát xem sao ạ
bác thử đạp lút ga tới nút phía dưới chân ga luôn á, chứ đạp nhẹ thì có tác dụng đâu, mà so thì bác so với mấy con cùng đời chứ hiện tại thì nhiều con hơn nó lắm

• Haha
Reactions: lekimngocoto
bác thử đạp lút ga tới nút phía dưới chân ga luôn á, chứ đạp nhẹ thì có tác dụng đâu, mà so thì bác so với mấy con cùng đời chứ hiện tại thì nhiều con hơn nó lắm
pác tưởng em ko đạp lút ga hay sao ấy nhỉ, nếu pác muốn biết em đạp lút ga cỡ nào thì cho em cái hẹn

em và vài anh em kiếm mấy chiếc động cơ tầm này là để xem bọn chúng tăng tốc đến đâu chứ làm gì có chuyện tìm mấy con động cơ lớn mà mong chờ bọn chúng vừa chạy vừa suy nghĩ như mấy con xe phân khúc A, B ... thế nên, toàn chạy thực tế và đạp lút ga cả nhé. chẳng những lút ga còn nhồi để mong chúng chạy nhanh nhanh tí

Hạng C
28/2/15
991
697
93
40
em và vài anh em kiếm mấy chiếc động cơ tầm này là để xem bọn chúng tăng tốc đến đâu chứ làm gì có chuyện tìm mấy con động cơ lớn mà mong chờ bọn chúng vừa chạy vừa suy nghĩ như mấy con xe phân khúc A, B ... thế nên, toàn chạy thực tế và đạp lút ga cả nhé. chẳng những lút ga còn nhồi để mong chúng chạy nhanh nhanh tí
thử cho biết thì mướn chạy cho đỡ tốn a, sếp e còn chiếc LS460 2006 nè, chạy cũng này nọ lắm, mà chuyển qua chiếc pos cái chê luôn, đang kêu bán

Hạng D
3/4/10
1.156
332
83
E đi bão dưỡng trên toy hùng vương nghe các chú kỹ thuật nói xe của bầu Thắng dù có cũ cỡ nào cũng để đi ko bán, mây con đời 9x bệnh như sida đem đi sửa suốt cũng để đi. Vài năm thay model mới thì xe cũ để cấp dưới đi:D
Họ chơi xe là phong thủy đó bác, xe cũ và sửa cỡ nào cũng không bán. Cũng như giám đốc Medic Hòa Hảo, Bs. Phan Thanh Hải, ổng có chiếc xe Honda dame để vậy chạy từ xưa đến giờ, mặc dù thừa sức mua siêu xe.