Hạng B2
21/7/14
149
97
28
38
Hồ Chí Minh
em nào cũng được bác ạ máy cái lỗi đó không có gì nghiêm trọng hết đều sử lý được chi phí không cao hơn lữa hai dòng này khá lành dể sài dễ sửa phụ tùng thay thế đa dang ( nhưng tránh hàng giả và kém chất lượng )
với 850tr nếu bác thích khám phá thì có thể thêm lựa tron như bmw 3 hoạc 5 hay mer c
còn sang trọng lành tính thì em lexes is250 khoảng 900 đời 2007 2008
chúc bác có lựa chọn tốt nhất

• Like
Reactions: Kinlun0108
Tập Lái
10/6/15
11
1
3
52
em nào cũng được bác ạ máy cái lỗi đó không có gì nghiêm trọng hết đều sử lý được chi phí không cao hơn lữa hai dòng này khá lành dể sài dễ sửa phụ tùng thay thế đa dang ( nhưng tránh hàng giả và kém chất lượng )
với 850tr nếu bác thích khám phá thì có thể thêm lựa tron như bmw 3 hoạc 5 hay mer c
còn sang trọng lành tính thì em lexes is250 khoảng 900 đời 2007 2008
chúc bác có lựa chọn tốt nhất
Cảm ơn cụ gara_pham, Bi thì em ko dám với vì nó 'hắt hơi, sổ mũi' liên tục, chăm như chăm em bé. trong khi em tiền ko có, lại muốn nó phục vụ mình chứ ko phải phục vụ nó. Lexus IS250 em thấy toàn >1 tỏi cả. Ai cũng muốn 'ngon, bổ, rẻ và cả hợp vệ sinh' nữa cụ ạ - nên phải chịu khó lặn lội vậy (em giờ mới đang học lái) ;-).

Thưa các Oser,
Em là lính mới, đang định sắm 1 em 4B lần đầu tiên trong đời (em cũng 45t rồi). Hiện em phân vân mãi mà chưa quyết định được nên mua xe nào: Camry LE 2007, Accord 2007 hoặc CRV nhập Nhật hoặc US với ngân sách khoảng 850tr. qua thời gian tìm hiểu thì em thấy: Accord 2008-2010 hay bị lỗi hộp số; Camry 2007-2010 thì bị hỏng bơm nước và đời 2008 bị nhanh mòn má thắng...
vậy các cụ cho em hỏi: những lỗi trên các gara mình đã trị được hết chưa(không phải thay mới ạ)? chi phí ntn? ngoài ra mong các cụ cũng chia sẻ thêm về những bệnh tật của dòng xe này.
Mời các cụ gạch đá thoải con gà mái ạ! cho em cảm ơn trước
Theo bác bác làm con mới cho chắc cú. Vì xe giờ đâm ve , ngập nước được mông má lại, rồi vận mệnh không hợp chủ xui rủi, và xe cũ thì về phải thay phụ tùng nhiều nữa:3dcuoi:. Bác có ý định mua xe cũ thì tìm 1 anh thợ rành nghề, quen biết đi theo xem xe cho kỹ bác nhé