Hạng B2
23/9/16
125
133
53
33
Người nhà em có nhu cầu mua một chiếc Fortuner, máy dầu, đời 2017, xe gia đình càng tốt, nói chung miễn thuận mua vừa bán là được. Các bác ai có nhu cầu bán cho e xin số phone ạ, cám ơn các bác đã xem.

Tìm mua xe Toyota Fortuner máy dầu đời 2017
*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
4/4/15
461
461
63
47
Mấy dòng này phần lớn dịch vụ hoàn lương bán. Giá thì rất chát. Nếu thích dòng này tốt nhất nên mua mới.

Hạng B2
23/9/16
125
133
53
33
Cám ơn các bác đã chia sẻ. Sau một lượt tìm kiếm ko vừa ý, nhà e vừa lấy con xpander full mới cho an tâm, tiết kiệm hơn một ít so với phuong án tìm fortune. Mỗi cái nó k mạnh mẽ với hơi chật chội xíu, được cái mới nên an tâm ạ.

Hạng C
30/11/21
619
905
93
37
Cám ơn các bác đã chia sẻ. Sau một lượt tìm kiếm ko vừa ý, nhà e vừa lấy con xpander full mới cho an tâm, tiết kiệm hơn một ít so với phuong án tìm fortune. Mỗi cái nó k mạnh mẽ với hơi chật chội xíu, được cái mới nên an tâm ạ.
khôn ngoan đó bạn :D

• Like
Reactions: Nguyễn Phú
Hạng B2
23/9/16
125
133
53
33
Bác ở đâu mới là quan trọng??? Chứ thấy hỏi cho người nhà thì biết rồi nha. hehe
Bác đa nghi quá rồi đấy, nhà e tìm mua mới lên hỏi chứ rãnh đâu mà lên đây đăng hỏi nhỉ, dĩ nhiên k phải e mua rồi. Cám ơn bác quan tâm, nhà e lấy xe khác rồi ạ.

Hạng D
16/11/09
1.977
586
113
Chúc mừng bác!
Vui vẻ thoải mái với lựa chọn của mình, cho mình, bác nhỉ. Em nghĩ vậy sau khi quyết xong việc mua xe.

• Like
Reactions: Nguyễn Phú
Hạng B1
7/11/22
63
14
8
21
Bác mua xe mới luôn à ? Em cũng đang tìm con Xpander trên này nhưng mua xe lướt về chạy dịch vụ thôi mà đang phân vân con 1.5AT 2020 590 củ này có đáng tiền không đây.

Attachments