Hạng B2
28/9/06
257
1
0
RE: Tim mua xe Toyota Previa va xin tu van

bác chê 1 hồi xong cuối cùng kêu mua Ỉn là good???
em chẳng hiểu nổi.
nếu như nói tầm tiền, thì tầm ấy cũng 30K Mỹ rồi bác

Hạng B2
8/12/06
258
1
0
54

và cuối cùng là sao hả các pác :: ??? Previa từ đời 98 trở về 2005 muốn mua thì mua ờ đâu ..và giá cả thế nào???? gút lại đi các pác....em mong các pác

Hạng B2
8/2/06
296
246
43
Sông

Trích đoạn: nkkhanh

bác chê 1 hồi xong cuối cùng kêu mua Ỉn là good???
em chẳng hiểu nổi.
nếu như nói tầm tiền, thì tầm ấy cũng 30K Mỹ rồi bác
À "good" ở đây là ng mua thấy good ấy mà.
Tôi ko thấy thế.
Bác có thấy thế ko?

Hạng B2
8/2/06
296
246
43
Sông

Trích đoạn: BMW_NHT

và cuối cùng là sao hả các pác :: ??? Previa từ đời 98 trở về 2005 muốn mua thì mua ờ đâu ..và giá cả thế nào???? gút lại đi các pác....em mong các pác
Tôi pót số alo rồi mà bác.
Với cả sau 2000 nó ra phom mới rồi. Theo tôi không đẹp và mềm mại như phom cũ và giá thì chắc chắn khoảng gấp đôi.

Hạng B2
4/8/06
312
10
18
otosaigon.com

@ Bác LongVehicle! về INNOVA tôi thấy có đôi điều bác và tôi cùng chung quan điểm, một số điều khác thì tôi lại kg rành cho lắm... mặc dù chưa có xe riêng nhưng tôi chưa bao giờ thấy cảm tình với cái ông IN này cả, theo tôi chính ông IN này đã làm mất uy tín của Toy... bác nhẩy!

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Bác dongnt, em INO này em cũng không có cảm tình mấy, nhưng nói em này làm mất uy tín của TOY thì e không phải, mà uy tín thì không mất mà tiền thì vô ào ào thì có, vài bữa để cạnh tranh mấy xe mới, TOY thế nào chả cho ra INO mới, thêm thắt vài món, số AT là lại hút hàng đấy mà. CAP bữa giờ sốt quá nên TOY chắc cũng sốt ruột, để xem tháng rồi TOY bán bao nhiêu em INO bác nhỉ :)

Hạng B2
8/2/06
296
246
43
Sông

TOY thế nào chả cho ra INO mới, thêm thắt vài món, số AT là lại hút hàng đấy mà
Ỉn chạy Taxi, Ỉn chạy lướt..., Ỉn chạy tung tăng cả trên báo mua bán. Tôi nghĩ chẳng phải cái loại để nâng cấp đâu.
Còn bác bảo tiền vô ào ào thì đúng rồi. Thế mới thương cho dân mình chứ bác.

Hạng B2
8/12/06
258
1
0
54

@pác LongVehicle ơi....tui gọi cho anh Tuấn rồi...anh nói là chỉ mua lại của người ta thôi chứ ko biết ờ đâu bán pác ạ...Mong pác xem lại giúp ạ