Tập Lái
12/3/19
5
1
4
31
Chào các bác. Em định học B2 nhưng không biết nơi nào học ok ở Gò Vấp hoặc gần Gò Vấp cũng được. Em tham khảo trên forum mình 1 số nơi học uy tín như Hoàng Gia hay Thành Công thì lại xa quá. Nhờ các bác đi trước chỉ giúp em với ạ. Em cần tìm nơi nào cho học giờ linh động, vì em đi làm theo ca nên giờ lung tung lắm. Nếu học 1 kèm 1 thì càng tốt ạ.
Cảm ơn các bác trước!

Hạng B1
26/8/17
77
12
15
36
Chào các bác. Em định học B2 nhưng không biết nơi nào học ok ở Gò Vấp hoặc gần Gò Vấp cũng được. Em tham khảo trên forum mình 1 số nơi học uy tín như Hoàng Gia hay Thành Công thì lại xa quá. Nhờ các bác đi trước chỉ giúp em với ạ. Em cần tìm nơi nào cho học giờ linh động, vì em đi làm theo ca nên giờ lung tung lắm. Nếu học 1 kèm 1 thì càng tốt ạ.
Cảm ơn các bác trước!
Vậy bác ghé trường dạy lái xe Tiến Thành hỏi thử nhé, ở đó học 1 kèm 1, thời gian tự mình sắp xếp, và có dạy ở gò vấp nữa nè

Hạng B1
26/8/17
57
11
8
42
Bác ghé 45 Bùi Đình Túy P.26 Q. Bình Thạnh hỏi thử nhé, lần trước mình ghé có nghe dạy tại Gò Vấp bác ạ

Hạng B1
26/8/17
52
14
8
37
Chủ yếu em muốn tìm thầy uy tín thôi ạ. Còn vòng vòng sài gòn em vẫn chạy được
Mình thì có bằng rồi, bạn gọi cho thầy Tạo 0919397969 để thầy hỗ trợ hướng dẫn bạn nhé, mình có bằng cũng nhờ thầy hướng dẫn đó