Tập Lái
15/11/21
1
0
1
31
Chào cả nhà, hiện tại em đang tính học bằng B2 tại HCM nhưng lên mạng tìm thì nhiều trung tâm với nhiều mức giá khác nhau quá. Các bác có thể tư vấn giúp em 1 số trung tâm và học phí trọn gói không ạ. Em đang ở quận Gò Vấp ạ. Em cám ơn ạ.
Tìm nơi học bằng B2 uy tín tại TP HCM

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
NGL confirmed
Tập Lái
9/3/21
4
6
3
34
Bác đăng kí học ở Hoàng Gia đi. Em nghĩ ở đây là 1 trong những trung tâm uy tín nhất của HCM. Giá hơi cao nhưng chỉ đóng duy nhất 1 lần không phát sinh gì thêm. Em đã lấy B2 ở đây.
Chúc bác mau có bằng. :)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
29/10/14
8.500
11.137
113
Ra đồng nai, bình dương, long an mà học. Lý thuyết tự học. Thực hành có thầy mang xe đến đón. Học ở sài gòn giờ này chắc chờ bạc tóc

Tập Lái
24/2/21
17
13
3
32
Em đăng ký tháng 21/11 năm ngoái, tính ra 17/5 thi nhưng do dịch nên hoãn. Mới thi hôm 22/11. Em học thầy tại trường ĐH an ninh bên quận 9. Học phí thì cỡ Hoàng Gia hay Thành Công. Xe thì cứ lên sân là có xe chạy, không cần thêm chi phí gì hết. Bác cần inbox em giới thiệu cho, em sơ đăng số lên đây vi phạm nội qui diễn đàn thôi :))

• Like
Reactions: namphat
Hạng B2
5/9/17
272
341
63
35
hoc o truong cao dang cảnh sát 3 hay gì k nhớ rỏ truong nha nước cung ok, o phường long thanh mỹ thủ đuc, minh hoc thấy cung k vòi vĩnh xu nao

Hạng B2
18/7/20
340
387
63
XƯA mình học ở viễn đông trường đại học giao thông vận tải. giá cũng khá hợp lý thầy dạy nhiệt tình. ko vòi vĩnh gì nếu dc bạn ghé đó tham khảo thử coi. nếu học nói thầy tiến dạy chất lượng

Hạng D
26/3/17
2.540
4.553
113
Ra đồng nai, bình dương, long an mà học. Lý thuyết tự học. Thực hành có thầy mang xe đến đón. Học ở sài gòn giờ này chắc chờ bạc tóc
Học ở SG bình thường thôi anh, nhưng nếu muốn có bằng sớm thi sớm thì nên thi ở Tỉnh. Ở Hồng Bàng có trung tâm Thành Công của Thầy Phước. Ở đây dạy ở SG nhưng đi thi ở Hậu Giang, cho ai muốn có Bằng sớm. Còn thích thi ở SG thì đợi lâu. Học bằng lái thì Hoàng Gia là uy tín nhất rồi, học phí thì cao hơn mấy chỗ kia chút

Hạng D
29/3/17
1.396
10.814
113
Học trung tâm nào mà có bãi thi tại chỗ lun thì ok....hoàng gia mắc mà toàn thi ké...giờ o biết ntn...

Hạng C
30/5/13
696
8.925
93
Mình dị ứng với thành công dễ sợ, bà xã mình học ở đó mà thầy bà dạy không nhiệt tình hay có thể nói là dạy dối để học viên phải thuê thêm xe để chạy, có gói bao đậu nhưng là xạo, có vẻ như thành công chỉ bán đấu hay sao đó vì khi khiếu nại thì cái gì cũng trả lời không biết.

• Like
Reactions: thanhhung151