Hạng D
29/3/17
1.396
10.797
113
Mình dị ứng với thành công dễ sợ, bà xã mình học ở đó mà thầy bà dạy không nhiệt tình hay có thể nói là dạy dối để học viên phải thuê thêm xe để chạy, có gói bao đậu nhưng là xạo, có vẻ như thành công chỉ bán đấu hay sao đó vì khi khiếu nại thì cái gì cũng trả lời không biết.
A đăng ký ngay vp tt chỗ nguyễn văn tạo? Học lái xe mà bao đậu thì học làm gì???

Hạng B2
9/9/20
163
2.399
93
44
Bác ở GV thì lên TT Đào tạo & sát hạch lái xe - Trường CĐ GTVT TW3 ở Lê Thị Riêng gần UBND Q12 , hồi trước em học ở đó thấy cũng ổn áp, học và thi tại đó luôn

Hạng F
29/10/16
11.498
21.732
113
Pháp
Chơi cái visa châu âu lấy bằng B về .. xong chuyện ... cừ hỏi mấy cái nầy ai mà đoán được, hay bất quá thì money money money như BoneyM...:):):)

Đừng nói có bằng xong thì như Ninja hay Kamikaze .. Các Mod để ý các bài post kiẻu nầy dùm em .quãng cáo mà ... mất mạng nha

Cứ xem trên các báo chính thống, chân ga, chân thắng, chạy ngược chiều, vượt đèn đò, lùi cao tốc ... mệt quá đi ... Mà lại bĩ lỗi vì không giử tốc độ, khoảng cách, .. nói chung là vài chục xấp là xong ..

Tiện em viết thêm đừng lấy tư duy 2B lên 4B, nhưng ngược lại thì tạm chấp nhận được

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
5/9/18
163
224
43
e học ở Thái Sơn 3/2 cũng ổn. thầy dạy ổn, ngoài học phí thì đóng thêm giờ điện tử thôi

Hạng D
16/7/19
1.105
3.379
116
GV thì bác qua trung tâm đào tạo và sát hạch TW3 ở đường Lê Thị Riêng Q12 cho gần kìa. sát hạch ở đấy luôn

Tập Lái
10/1/21
9
9
3
38
Mình dị ứng với thành công dễ sợ, bà xã mình học ở đó mà thầy bà dạy không nhiệt tình hay có thể nói là dạy dối để học viên phải thuê thêm xe để chạy, có gói bao đậu nhưng là xạo, có vẻ như thành công chỉ bán đấu hay sao đó vì khi khiếu nại thì cái gì cũng trả lời không biết.
Lại một người phàn nàn Thành Công giống mình
.https://www.otosaigon.com/threads/h...n-hoc-o-dau-bao-lau-thi.9029852/post-20024203
Bạn nên đăng ký tại cơ sở chính, ko tin tưởng mấy cái chi nhánh. Mình học giáo viên ko phải của Thành Công, xe cũng ko phải xe Thành Công, sân cũng ko phải sân Thành Công, và cũng gần 2 năm chưa có bằng luôn hahaha.

• Like
Reactions: Huynh Thang
Hạng D
29/3/17
1.396
10.797
113
A đăng ký ngay vp tt chỗ nguyễn văn tạo? Học lái xe mà bao đậu thì học làm gì???
Tôi quote cmt tôi, bọn ngu ham rẻ thì ráng chịu, ngu mà còn khoe. Học thành công thì xuống nvt đăng ký mà học, ham rẻ rồi chửi....đcm bọn tham mà ngu

Hạng D
29/3/17
1.396
10.797
113
Sẵn chửi lun cái bọn mua bằng...có 3 nghề tụi bây đừng bao giờ mua nhé: bác sĩ, giáo viên và tài xế...chính vì bọn bây đi mua bằng cho mình và vợ con, nên hệ luỵ ntn tụi bây tự xem nhé...

Hạng C
30/5/13
696
8.912
93
Sẵn chửi lun cái bọn mua bằng...có 3 nghề tụi bây đừng bao giờ mua nhé: bác sĩ, giáo viên và tài xế...chính vì bọn bây đi mua bằng cho mình và vợ con, nên hệ luỵ ntn tụi bây tự xem nhé...
Thành công làm ăn như CCC, bao đậu ở đây là bao học khi nào đậu mới thôi nhưng không đậu lần 1 là phủi đít, học thêm để thi lại là bắt đóng thêm tiền.

Làm ăn thì phải có tâm, bán dấu cũng được nhưng phải bán có chọn lọc chứ thằng chó nào cũng bán cho nó để nó sủa bậy rồi chạy làng.

Thành công cứ làm vậy hoài thì sớm muộn cũng dẹp tiệm vì chó sủa nhưng người vẫn đi

• Like
Reactions: Huynh Thang