Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
THẢO CHỮ nói:
cái em muốn lắp là như xe cũ cùa em đó anh,chắc cái đó là Engine Start & Stop rồi anh nhỉ? hình như hội mình có bác nào lắp rồi phải không ạ?Anh hay bác nào biết giúp em với ,em xin cảm ơn!
Xe anh lắp dồi đây lày, dưng cơ mà anh éo chỉ cho em biết đâu. Vì chỗ ló lắp xa ... tân bên Hàn.

Hạng D
3/6/10
1.914
388
113
Biên hoà.
ruametocdo nói:
THẢO CHỮ nói:
cái em muốn lắp là như xe cũ cùa em đó anh,chắc cái đó là Engine Start & Stop rồi anh nhỉ? hình như hội mình có bác nào lắp rồi phải không ạ?Anh hay bác nào biết giúp em với ,em xin cảm ơn!
Xe anh lắp dồi đây lày, dưng cơ mà anh éo chỉ cho em biết đâu. Vì chỗ ló lắp xa ... tân bên Hàn.
không chỉ thì iem chạy qua mượn cái của anh lắp đỡ nha anh kakaka!

Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53
THẢO CHỮ nói:
Bác nào có số Hyundai Việt Hàn cho iem xin với!
Đã PM cho bác số của Mr. Nhã/GĐ phụ trách kỹ thuật HD VH.

Hạng D
3/6/10
1.914
388
113
Biên hoà.
longan nói:
THẢO CHỮ nói:
Bác nào có số Hyundai Việt Hàn cho iem xin với!
Đã PM cho bác số của Mr. Nhã/GĐ phụ trách kỹ thuật HD VH.
thanks Anh,em alo bác Nhã rùi,nhưng bác sĩ Nhã bẩu phải chờ để hội chẩn vì xe iem là SLX nên chưa nhận bác ợ,chắc phải chờ xem bên Việt Hàn có nhận không chứ đưa ra ngoài làm thấy không tin tưởng lắm!

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.375
113
Sài Gòn - HCM
ruametocdo nói:
THẢO CHỮ nói:
Xe anh lắp dồi đây lày, dưng cơ mà anh déo chỉ cho em biết đâu.
Bác thật là xấu xí:D:D:D:D:D:D:D

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
ruametocdo nói:
THẢO CHỮ nói:
Đã xấu mà còn ờ Xa
Đã bị sida mà còn xông pha hiến máu:D:D:D
(trích nguyên văn trong bộ Sát Thủ Đầu Mưng Mủ)