Mến chào cả nhà,
Tình hình là Sti em đang muốn thay 04 lốp mới cho em Cap 2k9 của mình...
em vào showroom thấy báo giá loại Hankok 235x60xR17...nhưng em lại kết lốp GoodYear Assurance Triplemax hơn...ấy thế mà gọi 1 vòng mấ đại lý ở LTT và ADV đều báo GoodYear ko có sản xuất lốp loại này cho Cap...:3duongbia:
Nên em mới mần liều nhờ tư vấn giúp em chỗ nào để mua đc chủng loại lốp GooYear em khoái nói trên ợ....:3dquaytay:

em cảm ơn nhìu ạ,
Thân mến,
Sti.

Hạng D
@Mợ AnKhang ơi có thêm 1 khách kìa. Mợ vào tư vấn nhé
Theo như Mợ AK nói thì lốp Good Year cho Cap không có ở thị trường VN, các anh em Cap muốn thay thì mợ ấy sẽ ship từ USA về. Giá cả thế nào thì em chưa biết.

Hạng C
5/6/09
664
4.312
93
47
Michenline đê, đắt sắt ra miếng. Êm ái, nhẹ nhàng. Em mới thay 235/55R18 giá 4,4M/cái.

Mến chào cả nhà,
Tình hình là Sti em đang muốn thay 04 lốp mới cho em Cap 2k9 của mình...
em vào showroom thấy báo giá loại Hankok 235x60xR17...nhưng em lại kết lốp GoodYear Assurance Triplemax hơn...ấy thế mà gọi 1 vòng mấ đại lý ở LTT và ADV đều báo GoodYear ko có sản xuất lốp loại này cho Cap...:3duongbia:
Nên em mới mần liều nhờ tư vấn giúp em chỗ nào để mua đc chủng loại lốp GooYear em khoái nói trên ợ....:3dquaytay:

em cảm ơn nhìu ạ,
Thân mến,
Sti.
Kumho Việt Nam đi anh , đi ngon giá mềm , đi êm ko nghe tiếng ồn bảo đảm , Kumho VN hiện đã cải tiến hơn trước rất nhiều hiện tại đang được rất nhiều thành viên os sử dụng và đánh giá tốt nhé
www.hongcuong.net

Hạng D
24/10/14
1.861
1.592
113
TP.HCM
Ghé Hồng Cường thay Kumho đi bác, được cân chỉnh thước lái miễn phí. Mình mới thay hồi cuối năm, thấy xài cũng êm lắm, mà giá cũng mềm.

Kumho Việt Nam đi anh , đi ngon giá mềm , đi êm ko nghe tiếng ồn bảo đảm , Kumho VN hiện đã cải tiến hơn trước rất nhiều hiện tại đang được rất nhiều thành viên os sử dụng và đánh giá tốt nhé
www.hongcuong.net
Yeah...tình hình là đã múc 04 em Kumho 1 lượt luôn...xong đem qua cái máy cân điện tử của Kumho múc phát nữa...đi ngon lành cành đào luôn...nhưng đúng là cũng có chút hơi ồn so với vỏ cũ...nhưng nói chung là hài lòng trong tầm giá này...kkk

Hạng C
30/5/07
501
68
28
53
bác thay Kumho hết nhiêu lúa vậy ? em cũng đang định làm 2 quả trước cho cap nhà em

• Like
Reactions: lopxeoto