VIP CARD MEMBER
5/5/08
1.080
94
48
63
Tp Ho Chi Minh
Tui muốn làm đẹp chút xíu cho vợ 2 nên muốn xi mạ crom cho cái mặt nạ bằng nhựa (mủ) ở đầu xe. Xin bác nào biết chỗ chỉ dùm để tui tháo cái mặt nạ đó ra đem tới làm...
Xin chân thành cảm ơn các bác...và rất mong tin! (Tui ở Tp HCM)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
2/12/08
419
5
18
TAM MAY NEM nói:
bác tới vòng xoay Trần Phú ADV.tiệm đó nằm trên đường ADV đối diện công viên đó bác

Tiệm đó tên gì vậy bác, Bác chỉ rõ thêm chút để AE tới cho dễ
khu vực này tiệm san sát

• Like
Reactions: cuibapmazda626
smith1604 nói:
Tui muốn làm đẹp chút xíu cho vợ 2 nên muốn xi mạ crom cho cái mặt nạ bằng nhựa (mủ) ở đầu xe. Xin bác nào biết chỗ chỉ dùm để tui tháo cái mặt nạ đó ra đem tới làm...

Dạ bác cho em hỏi là họ có làm cho chụp mâm ko ạ? em muốn làm như Bác smith nhưng mà làm cho 4 cái chụp mâm ạ.

• Like
Hạng D
13/3/08
2.820
6
38
48
www.google.com.vn
trinhminhan nói:
smith1604 nói:

Dạ bác cho em hỏi là họ có làm cho chụp mâm ko ạ? em muốn làm như Bác smith nhưng mà làm cho 4 cái chụp mâm ạ.

TAM MAY NEM nói:
bác tới vòng xoay Trần Phú ADV.tiệm đó nằm trên đường ADV đối diện công viên đó bác

@bác Tám: Đúng rồi ở đây có xi chụp mâm ko bác? Hổm rày em tìm khắp Tp mà cũng chẳng biết nơi nào bán hoặc xi cả???

• Like
Tập Lái
31/8/11
14
0
0
43
Các Bác cho em hỏi, tay nắm cửa xe em có mạ crom được không?
Nên chọn giải pháp mua tay nắm xi sẵn hay đem hàng zin đi mạ, em đang phân vân quá ! mong các Bác giúp cho