Hạng C
20/1/10
676
32
28
40
Hic hic.. Em lót dép ngồi chờ report của các bác,,em có plan đi Milan vào 25/9 lam việc đến 29/9 sau đó ranh e tranh thu lam tour vòng quanh eu nên em sẽ hy vong sẽ được học hỏi các bác trong chuyến này..chúc chuyến đi vui vẻ...

@phduc có đi chuyến này ko bác..về alo e chém gió nha

Last edited by a moderator:
Hạng D
16/10/10
2.145
56
113
SG
Dạ em vừa liên lạc với bên Paris xong. Xem như em không hoàn thành nhiệm vụ :confused:, sorry !!!
Chỉ có thể tiếp cận với loại sim 15 euro với tài khoản chỉ có 5 euro mà thôi, ngay tại cửa hàng mạng! Cho nên em cancel ngay, bởi vì đối chiếu với giá anh Sơn 908s đưa ra thì cao quá xá. Nếu em quyết định mua thì sợ...em ôm hết hi hi hi !!!

Hạng D
5/8/06
2.080
32.168
113
T.ran nói:
Chỉ cần đem đủ những thứ bác Caothu liệt kê là đầy nhóc cái vali standard của a.Vững rồi
.
Vậy chuyến này chỉ còn mang theo quần xà lỏn và áo may-o ba lổ mới may ra đủ 20 ngày với cái vali tí hon 45x55 của a. Vững.
...Và have no shopping in this tour:)
Nói chung là Tây balo nha em trai. Em có muốn cũng ko được. Đi máy bay hay tàu thì đóng phí quá cước cũng được chứ 4 người 1 xe sedan mà chơi nguyên cái valy lớn là khóc luôn. Thời tiết mùa này cũng dễ chịu ko lạnh lắm cho nên đem quần ngắn và áo thun ngắn tay là được.

Hạng B2
1/4/07
409
7
18
Chắc là tới Berlin a e tổ chức shopping xả hàng đây, e mua thêm cái vali, có ai gửi gì thì gửi nhé

Hạng D
16/10/10
2.145
56
113
SG
giuvung nói:
T.ran nói:
Chỉ cần đem đủ những thứ bác Caothu liệt kê là đầy nhóc cái vali standard của a.Vững rồi
.
Vậy chuyến này chỉ còn mang theo quần xà lỏn và áo may-o ba lổ mới may ra đủ 20 ngày với cái vali tí hon 45x55 của a. Vững.
...Và have no shopping in this tour:)
Nói chung là Tây balo nha em trai. Em có muốn cũng ko được. Đi máy bay hay tàu thì đóng phí quá cước cũng được chứ 4 người 1 xe sedan mà chơi nguyên cái valy lớn là khóc luôn. Thời tiết mùa này cũng dễ chịu ko lạnh lắm cho nên đem quần ngắn và áo thun ngắn tay là được.

He he, em đùa tí thôi, chứ vali em cũng 40x55 à!!! Và thêm cái túi máy ảnh nữa là xong.
Sáng giờ em lo quấn đít chưa biết đem theo gì gì hì hì cho đầy vali!:D Em cũng chỉ xơi áo thun cho mát thôi anh. Em đang lo tiếp vụ sim, có tí mà lo vẫn ko xong:( anh ui!

Hạng D
10/6/09
1.086
548
113
Qua PM, gia đình bác Mina, bác Der sẽ chuẫn bị một bữa tiệc ấm cúng tối 29/5 đón đoàn học sinh miền Nam thăm Berlin. Bọn em xin rất cám ơn sự chu đáo của gđ các bác nhiều lắm

Hạng D
5/8/06
2.080
32.168
113
Chery nói:
Chúc đoàn thượng lộ bình an, vui vẻ!
Thanks bạn hiền
Ngày mai 17h30 hẹn toàn bộ anh em có mặt tại cổng sân bay quốc tế để check in nguyên đoàn. Bác nào đến trễ sẽ check in sau nhé. Mình làm sớm cho khỏe dư thời gian vào phòng VIP ngồi ăn nhẹ, uống cafe, hút 555 cho sướng. Nếu ko có thẻ VIP nghe đâu mua 30$/vé:confused:. Thôi thì tập làm quen xài kiểu EU từ bây giờ:p

Tập Lái
chúc các bác lên đường bình an.Em phải cố gắng phấn đấu để sắp tới dành 1 vé đi với các bác.ah các bác cố gắng chụp nhiều nhiều hình cho bọn em ngắm cho đỡ thèm nhé. Lót dép chờ hình các bác.