Tập Lái
18/8/17
31
6
8
bác ở thủ đức thì học trường an ninh cho chắc bác ơi, đợt trước tôi nộp cho ông thầy rồi bị bùm luôn, chờ thi muốn nét luôn. tui đi qua trường chỗ suối tiên dạo vài vòng mới dám nộp tiếp
đợt rồi em thuê vài giờ tự động chạy bên quận 5,không nhét tiền cho thầy mà mời mõi ly cafe thấy cũng ok, cứ tưởng thầy An Ninh khó chứ ai dè cũng êm êm.

Tập Lái
18/8/17
28
7
3
35
Mình học bên Cửu Long q10 thấy cũng ok, mới thi tốt nghiệp tại Hoàng Gia, bạn tìm hiểu thử. Ở đây không lừa, thi chắc 4 hay 5 tháng.
trường này không có sân thi hả chú, sao thi bên hg

Hạng B2
25/4/17
249
261
63
Mình thấy ở sg thì nhiều trường, sân thi chỉ có vài cái, thi chung nên chờ lâu là vậy.

Tập Lái
18/8/17
28
7
3
35
Mình thấy ở sg thì nhiều trường, sân thi chỉ có vài cái, thi chung nên chờ lâu là vậy.
đúng rồi có mấy cái sân thi trung tâm tư quá trời, phí cao mà chờ thi lâu quá , gần cả năm

em đang tìm trường ở sài gòn, anh chị nào đã học rồi giới thiệu giúp em, uy tín tí ngen, chứ ở sg có nhiều trường quá
Không biết đã có ai trả lời bạn chưa?
Nhà mình thì đều học bên TT Hoàng Gia hết, giá thì đương nhiên là cao (chả biết có cao không, nhưng không đóng thêm cái gì cho tới khi lấy bằng, thầy cũng chả bao giờ đòi cafe hay thuốc lá gì cả).
Học bên đó không có nghĩa là không rớt, vẫn có những anh chị rớt đụi đụi, nhưng bạn cứ học, lúc nào gần thi, có gì nhắn tin với mình, mình tư vấn thêm cho.