Hạng B2
9/2/07
125
1
16
www.huythuanmobile.com
RE: Tìm mua Maz Premacy... các bác cứu em với!

Em Pre dạo này không còn hàng mới nên giá ngòai cũng có tăng chút đỉnh. Ở Xì-gòn bây chừ ra ngõ là thấy em Pre đó à.... Hìhì, cũng may là tóm đcược 1 con Pre hồi cuối năm ngóai nên giờ cũng đỡ xót ruột đi tìm... Giá 19K đời 04-05 coi bộ cũng Ok với 1 vài đồ chơi khuyến mãi nhỉ?!

Hạng C
2/2/07
826
20
18
49
Trái Đất

Trích đoạn: huyden

Em Pre dạo này không còn hàng mới nên giá ngòai cũng có tăng chút đỉnh. Ở Xì-gòn bây chừ ra ngõ là thấy em Pre đó à.... Hìhì, cũng may là tóm đcược 1 con Pre hồi cuối năm ngóai nên giờ cũng đỡ xót ruột đi tìm... Giá 19K đời 04-05 coi bộ cũng Ok với 1 vài đồ chơi khuyến mãi nhỉ?!

Nghe bác nói vậy ... em càng thêm rầu. Chắc số em không được làm chồng đời F1 của em Pre. Chắc phải đợi đến khi nào các bác đổi vợ 2 nữa thì em mới hy vọng có cơ hội.

Hổng biết khi nào bác huyden mới đổi xe ta [8|]? Nếu có ý định thì pm em liền nha.

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48

Xe bác ấy "mới lụm" có 1 năm chắc chưa muốn đẩy em nó đi đâu.:D

Hạng B1
25/5/07
86
0
0

Em này em thấy gầm có vẻ hơi thấp. Đi nội thành thì được nhưng về quê thì có vẻ khó khăn các bác nhỉ.

Hạng C
2/2/07
826
20
18
49
Trái Đất

Đúng là gầm thấp thiệt, chỉ có 155mm so với 165mm của Gran địt và 176mm của Innova; nếu chở đầy tải thì mông xệ; đi nội thành mà lội nước thì cũng gian nan lắm... Nhưng vợ cả của em lại thích vì nó rất nữ tính ... Nên em đành chiều vậy: vợ cả và vợ 2 mà không hòa thuận thì khổ em lắm.

Các bác giúp em với

Last edited by a moderator:
Hạng B2
15/2/05
251
0
0

Bác định gả em nó bao nhiêu vậy, vợ 2 nhà bác năm bao nhiêu, đi bao nhiêu km rồi, bác cho em xem ảnh vợ 2 bác được không. Em cũng muốn tìm em Pre , em ở HN bác ơi.

Tập Lái
3/5/06
10
0
0

Đã làm thịt xong em Pre đen ngày hôm nay, đúng 19k không bớt 1 xu.. xe thì cũng khá nhưng cái nhà bác chủ xe thì... Các bác ới, cho em nhập hội Pre với .. :D:D

Tập Lái
29/11/06
7
0
0

chúc bác có vợ hai mới nha.. nếu được bác post vơ hai mới lấy cho anh em ngắm nhìn cái

Hạng B1
17/3/07
60
0
6
45
Hanoi

Trích đoạn: trex

Đã làm thịt xong em Pre đen ngày hôm nay, đúng 19k không bớt 1 xu.. xe thì cũng khá nhưng cái nhà bác chủ xe thì... Các bác ới, cho em nhập hội Pre với .. :D:D
Chúc mừng bác có vợ 2 và gia nhập hội pre. Mà em thấy dạo này pre có vẻ đc giá nhỉ, nhưng nhìn lại thì cũng thấy hợp lý so với khoảng 17k mua kia morning hoặc 21k mua huyndai getz. Mấy tháng trước em cũng gia nhập hội pre rồi các bác ợ, xe cuối 2004 nhưng mới chạy được 5k (sếp lớn mua cho vợ nhưng vợ không biết đi đâu), giá 20k, đối với em thế là em thấy thỏa mãn rồi

Hạng B2
15/1/07
113
196
43
TPHCM
npfood.com.vn
RE: Tìm vợ 2 Maz Premacy... các bác cứu em với!

Mấy hôm nay đọc báo tuổi trẻ thấy đăng báo bán pre nhiều mà, chắc bác không xem báo. Muốn tìm em pre bác phải theo dõi thông tin nhiều nguồn sẽ có thôi. Chúc bác mau tìm được em vừa ý. À giá em pre hiện giờ hơi cao đó, tôi vừa lấy 1 em màu nhũ be đời 2006, đi được 8k giá 21.8k