Hạng B2
2/11/14
186
213
43
xe e 12 năm ak . mới được 9 vạn :D .

Bác ơi xe ít chạy quá cũng ko tốt lắm đâu, đi ít quá không chừng mau sét, hư hơn là đi bình thường lắm
dù sao cũng chúc mừng Bác mua xe tốt
thế chủ cũ có quay đồng hồ giống như mấy Bác bán Zace ko vậy?

• Like
Reactions: phuoc84
Hạng B2
24/7/15
276
362
63
Bác ơi xe ít chạy quá cũng ko tốt lắm đâu, đi ít quá không chừng mau sét, hư hơn là đi bình thường lắm
dù sao cũng chúc mừng Bác mua xe tốt
thế chủ cũ có quay đồng hồ giống như mấy Bác bán Zace ko vậy?

Xe mình thì đảm bảo vì nó còn sổ bảo hành của suzuki Đại Lợi luôn, theo dõi nó đầy đủ. Trước khi rước em nó , em chở em nó vào suzuki coi lý lịch có bơi lội hay đâm chọt j ko đó mà , may mắn là bác chủ chỉ thay nhớt với lọc gió nên e quyết định nhanh và luôn ;)

Hạng B2
2/11/14
186
213
43
Xe mình thì đảm bảo vì nó còn sổ bảo hành của suzuki Đại Lợi luôn, theo dõi nó đầy đủ. Trước khi rước em nó , em chở em nó vào suzuki coi lý lịch có bơi lội hay đâm chọt j ko đó mà , may mắn là bác chủ chỉ thay nhớt với lọc gió nên e quyết định nhanh và luôn ;)

cũng chưa chắc chính xác được, vì cũng có trường hợp vô hãng thay vài món linh tinh để cho có chứ ra ngoài thay hà rầm hãng cũng ko biết chính xác được, hãng chỉ có nhật ký bảo dưỡng sửa chữa chứ ko xác định cụ thể tình trạng của xe được

Hạng B2
24/7/15
276
362
63
cũng chưa chắc chính xác được, vì cũng có trường hợp vô hãng thay vài món linh tinh để cho có chứ ra ngoài thay hà rầm hãng cũng ko biết chính xác được, hãng chỉ có nhật ký bảo dưỡng sửa chữa chứ ko xác định cụ thể tình trạng của xe được
Nếu xét nét như Bác vậy thì Bác nên đi mua xe mới cho khỏe . Em ít xiền nên cam phận với những thứ trước mặt thôi .

• Like
Reactions: phuoc84
Hạng B2
2/11/14
186
213
43
Nếu xét nét như Bác vậy thì Bác nên đi mua xe mới cho khỏe . Em ít xiền nên cam phận với những thứ trước mặt thôi .

thế mới nói mua xe còn có cái duyên nữa, đã "máu" thì múc tới cùng bất kể em nó bị ghẻ hay ho, nhưng nếu tính toán kỹ thì rất khó mua xe nếu mua xe cũ, cái em nói ở đây không phải ai cũng may mắn 100% , cũng tùy duyên số và chủ cũ đối đãi em nó như thế nào, còn nếu Bác nào nói em mua xe còn zin như "ngọc trinh" thì xin lỗi có khi em ấy đã đi thẩm mỹ vá lại rồi mình ko biết,
tóm lại hơi dài dòng nhưng cũng chúc Bác cưới vợ 2 như ý, em cũng mong vậy,

Hạng B2
17/9/13
147
96
28
Giá này em chưa có khả năng bác ơi. Có em nào tầm 120 không bác?
Giá này thì bác phải chấp nhận xe đủ che nắng che mưa, vừa chạy cho biết vừa làm chỉ những cái mình muốn, tất nhiên xui xui thì sửa nhiều, hên hên thì sửa it. Keke.

• Like
Reactions: hddt