Hạng B2
7/11/05
164
52
28
RE: Tìm xe Daihatsu Feroza

Thấy có quảng cáo bán 1 con FEROZA 2 cầu bán giá 62 tr.
Để toi tìm số ĐT rồi post lên nhé

Tập Lái
18/6/09
1
0
0
Re: RE: Tìm xe Daihatsu Feroza

Bác Dzung ơi đã hỏi được thông tin về em nó chưa?

Hạng B1
31/5/09
78
0
0
kietoto nói:
chào bác Hanoite , em cũng dang có ý định lấy 1 con Te , nhưng thấy nhiều người cứ chê nó nhỏ và 1.3 yếu nữa , nên còn hơi do dự 1 chút, bác đã sử dụng qua nên bác biết rất rõ về te,
bác có thể chia sẻ 1 số ý kiến về te dược ko a. cám ơn bác nhiều

Chào bác kieoto, em cũng vừa lấy một em tè... em thì chưa đi nhiều, nhưng thấy rất ổn, nhất là đi trong thành phố, luồn lách dễ, đỗ đậu dễ, quay đầu dễ, leo vỉa hè thoải mái, nước ngập bò bét nhè... Khá dễ sử dụng. Đẹp, duyên dáng và bóng bẩy. Còn 1.3 em thấy cũng không đến nỗi, em mới đi cùng đội chạy từ SG ra HN... bác bman toàn vít 90-120km/h, vào cua toàn 80km/h... chạy ổn. Nhưng đúng là hơi hẹp chút...nhưng ngồi 1 tuần là quen...thấy xe khác rộng rãi, lãng phí. Hẹp trở lại là lợi thế... em luồn trên đường HN như chạy xe máy...

Đấy là những cảm nhận của 2 tuần đầu tiên trên con xe của em. Ở đây nhiều bác có kinh nghiệm và giờ bay với tè lắm... bác hỏi thêm bác Bman và Hanoite coi sao.

Yêu nhất tè

Hạng D
23/10/04
2.240
1.785
113
Bác lấy em Te đó bao nhiêu, so với Vitara cùng đời thì con nào mắc hơn ?

Hạng C
13/3/07
823
3
18
www.otosaigon.com
Đang Feroza lại sang Te rồi ạh ???? (em đùa tý )
Bác Kudel nói vào cua toàn 80km/h là những đọan đường hơi cong trên QL rồi, thực tế xe em vào cua ôm bùng binh khỏang 45km/h là nghiêng nhiều rồi đấy, ghê ghê là
Máy Te 1.3 hơi bé nhưng khá bốc, độ vọt chắc ngang với Inova 2.0 ( là xe của nhà em gái em). Cái này em nghĩ là do In nặng (1530kg) - còn Te nhẹ (1060kg).

Hạng B1
31/5/09
78
0
0
@lienthanhquyet: Theo em được biết thì tè giá tương đương em Vitara thì phải. Cái này cũng phải tuỳ, còn xe em lấy thì gần như mới, đi mới được 3 vạn, vừa hết rốt đa,

@tvson: Bác thông cảm, em biết gì về xe đâu. Nhưng có lẽ bác nói đúng... đi đường HCM nên cua cũng rộng lắm. Còn đi trong phố, em oánh lái cũng thấy bay bay :D

Tập Lái
7/7/08
34
1
6
HoaBinh City
Mr.Khải. Anh li di FEROZA3S = 75tr, giá này có đắt ko nhỉ? Tiếc lắm nhưng ko thể nuôi mấy vợ một lúc được.:)

Hạng B1
9/2/09
54
0
0
40
Feroza của bác Khải ở đâu vậy,cho em xem với,em thik chiếc này lắm.mua về làm lại thik hơn mua con SH nhiều

Hạng F
13/1/06
12.136
2.085
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Cách đây vài tháng tui có thấy trên đường ĐBP P17 BT có hay đậu 1 em trem bảng bán những 10000$ ận ,xe cũng còn khá,nhưng các bác trên đây nói giá chát quá.Không biết bài đó nằm ở đâu tìm chưa ra.Bác tìm thử từ trang 16 trở đi xem có thấy không.Trong bài đó có ghi số phone người bán và hình ảnh về xe...