Hạng C
31/8/10
843
291
63
Bác trích dẫn câu của người Pháp là lạc hướng rồi bác ạ, nói vậy chẳng khác bác tự nhận dân tộc VN là như vậy à? Luôn cả bác?luôn cả mọi người trên diễn đàn OS này à? Sửa lại đi bác
Em nói là ngày xưa, còn bây giờ cũng ko ít bọn Lừa đâu bác ạ. Ko nên ngộ nhận, nhưng cần nhìn nhận vào sự thật.

Hạng B2
19/5/14
348
280
63
Bình Thanh
Quá đã, thanks các bác, em hóng tiếp đoạn Dầu Giây về Phan Thiết sau khi ra khỏi cao tốc.:3dchongchong:

Hạng D
14/2/11
2.611
4.621
113
Cũng chẳng lợi được thêm tý xăng nào cho ae vì toàn đi cao tốc LT-DG, hóng là hóng đoạn từ DG đến Phan Thiết nếu cắm được cái biển này mới là tin mừng cho AE.
Có nhen, nhưng chỉ 1 cái

Tin hot v/v phân làn đường Trảng Bom - Dầu Giây (up hình trang 1)

Hạng D
14/2/11
2.611
4.621
113
Tin hot v/v phân làn đường Trảng Bom - Dầu Giây (up hình trang 1)

Mặt đường gần đủ rộng để kẻ thêm lane 2B như trên, nhưng làm vậy hết bánh mì ăn sao:3dcuoi:

• Like
Reactions: BinAn
Hạng C
30/12/05
616
9.683
93
k-home.vn
View attachment 245044 View attachment 245045 View attachment 244655 Hềnh chộp ngay chìu hôm nay 20/4/2015 do bạn em share cho em.. đội ơn bác Hùng.. đội ơn Đảng và nhà nước :) :p

View attachment 244655
2 Hình đầu em chụp đấy :D , chạy hiên ngang nhé các bác, nhưng lưu ý tốc độ và xe máy lưu thông bên phải ( Dân quê em chạy ẩu lắm), vì đường hẹp nên trường hợp vượt mấy ông kẹ xe tải rùa thì mới chạy vào lane xe máy nhé các bác, an toàn cho mình là chính, dân quê em là chuyên sang đường ẩu cup đầu xe hơi và thắng gấp . Hôm nay, em chạy qua nga 4 Dầu Giây thì không thấy bảng phân lại lane, nhưng vẫn chạy lảne trong xem thế nào mà không gặp xxx, thấy các bác đi xe oto vẫn chưa mạnh dạn chạy lane trong lắm :).

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
À ra hình cua bác còm trên bác Lơ :) e cảm ơn bác nhóe!
2 Hình đầu em chụp đấy :D , chạy hiên ngang nhé các bác, nhưng lưu ý tốc độ và xe máy lưu thông bên phải ( Dân quê em chạy ẩu lắm), vì đường hẹp nên trường hợp vượt mấy ông kẹ xe tải rùa thì mới chạy vào lane xe máy nhé các bác, an toàn cho mình là chính, dân quê em là chuyên sang đường ẩu cup đầu xe hơi và thắng gấp . Hôm nay, em chạy qua nga 4 Dầu Giây thì không thấy bảng phân lại lane, nhưng vẫn chạy lảne trong xem thế nào mà không gặp xxx, thấy các bác đi xe oto vẫn chưa mạnh dạn chạy lane trong lắm :).

Hạng C
30/12/05
616
9.683
93
k-home.vn
À ra hình cua bác còm trên bác Lơ :) e cảm ơn bác nhóe!
:D , bình thường em cũng chạy lane trong không ah Bác ơi :D . Từ hồi có cao tốc đến giờ, hôm nay là lần đầu tiên em đi lại QL1A từ SG về Trảng Bom, công nhận là kẹt từ Suối Tiên cho đến hết trạm thu phí cầu ĐNai, y như hồi chưa làm cầu vượt Tân Vạn và cầu ĐNai 2 :D . Lúc về em lại phi lên cao Tốc , phí hơn 50 ngàn nhưng nhẹ nàhng thoải mái relax.