Hạng C
31/8/10
843
291
63
Ai đã từng bị xxx bắt láo, bắt oan thì vào đây mà thỏa chí nhé.

otofun.net/showthread.php/190788-CSGT-không-thuộc-biển-báo-GT-bắt-láo-xe-con-khi-đi-vào-làn-giữa-đường-Phạm-Hùng

Forum này ko cho em phọt đường link, các bác thông cảm copy lên add nhé.
Híc, nóng was, em chưa kịp sửa lại cái đường link các bác đã vô rồi.

Last edited by a moderator:
Chủ đề tương tự
Người đăng: Khidong
Người đăng: Sua_MocChau
Người đăng: Sua_MocChau
Hạng C
31/8/10
843
291
63
hattrickson nói:
có thấy bác sửa gì đâu?
Link đây, dưng mà em tập lái nên ko post được, bác thông cảm copy nó lên thanh địa chỉ mà vào. Thêm hộ em cái chữ http:// đằng trước nữa vì em cứ cho vào là post lên nó lại tiêu mất link.

"otofun.net/showthread.php/190788-CSGT-không-thuộc-biển-báo-GT-bắt-láo-xe-con-khi-đi-vào-làn-giữa-đường-Phạm-Hùng"

Hạng B2
27/3/08
234
1
20
Up giup bac chu cai link http://otofun.net/showthread.php/190788-CSGT-không-thuộc-biển-báo-GT-bắt-láo-xe-con-khi-đi-vào-làn-giữa-đường-Phạm-Hùng
theo nhu bai vo va hinh anh thi vu viec xay ra o Hanoi.

noi dung topic ben otofun nói:
Sáng sớm hôm nay em có việc đi qua chân cầu này, nơi đây bao nhiêu bác kêu gào vì bị xxx ăn bẩn! Nhìn biển báo hoàn toàn em khẳng định các cụ đi làn nào cũng được thế mà có cả đội xxx ra đứng chặn xe để phạt, khi đi qua đây em thấy đã có cả hàng dài bị tóm, em cho luôn xe đi vào làn giữa xem nó ra răng...y như rằng rằng các chú ra túm sống em. Chuyện dư nào....để tý em chỉnh sửa mấy cái ảnh gửi báo Vietnamnet rồi hầu chuyện các bác sau nhá... đoạn kết là các chú ấy phải tha toàn bộ xe con đã bắt ngay lúc đó, và đích thân chú xxx già nhất xin mãi em mới tha không bắt các chú ý lập biên bản xe em chạy sai làn!

@all: Để tránh làm hỏng chuột và bàn phím do các cụ phải f5 nhiều và bấm chuột chuyển trang, nhà cháu tranh thủ cập nhật ráo cả lên đây để các cụ hóng nhá ít nhất phải có đến 20 bài cỡ trung bình dư này mới hết các tập của nhà cháu đc ạ!

Bài 1
BÀi 2
BÀi 3
Bài 4
BÀi 5
Bài 6
Bài 7

Chang biet sao ko go tViet dc :(

Hạng B2
13/12/09
230
3