Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố
gọi lão HIT vú to vào mà đọc rồi mang xe đi sửa đi a Việt ơi=))) chứ toàn chạy kiểu tay đua mà tự dưng nó bốc khói thì nhục lắm =))
em mới hỏi bim bim đức. xe em ko bị =)))))

Hạng D
22/12/07
1.971
58
48
35
mec_gl450 nói:
gọi lão HIT vú to vào mà đọc rồi mang xe đi sửa đi a Việt ơi=))) chứ toàn chạy kiểu tay đua mà tự dưng nó bốc khói thì nhục lắm =))
em mới hỏi bim bim đức. xe em ko bị =)))))
chắc phải order rồi ra ngoài thay thôi, vào EA thay cái cục mấy trăm $ mà mất 10k thì tiếc quá :(

Hạng B1
27/6/10
52
0
0
chuckyminh nói:
Bác nào đi dòng X-serie mà có Xdrive thì nên đi kiểm tra cho chắc ...
bác cho em hoi em đi x5 4.8 2007 làm thế nào biết đc xe co Xdrive ? mong bác chỉ dẫn ,cám on bác nhiều

Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas
landieux5 nói:
chuckyminh nói:
bác cho em hoi em đi x5 4.8 2007 làm thế nào biết đc xe co Xdrive ? mong bác chỉ dẫn ,cám on bác nhiều

Xe của bác là x-drive đó bác. Còn các dòng sedan mà có Xdrive thì sau số series là Xi

Hạng B1
27/6/10
52
0
0
Quoc Viet nói:
landieux5 nói:
chuckyminh nói:
cam on bac hôm nay e alo hoi hang thi họ bao em la xe e ko sao vi la đoi cũ chua có tăng áp TUBO nên ko có bơm nước phụ nên ko việc ji các bác ạ

Xe của bác là x-drive đó bác. Còn các dòng sedan mà có Xdrive thì sau số series là Xi

Hạng B1
27/6/10
52
0
0
Quoc Viet nói:
landieux5 nói:
chuckyminh nói:

cám on bac hôm nay e vua alo vao hang thi họ bảo ko sao vì xe e ko có tăng áp TUBO nên ko có bơm nc phụ nên ko sao bác ạ