Tư Vấn Đầu Tư Tình hình bđs Bình Dương

Hạng B2
9/9/13
120
177
43
Tình hình đất dự án góp vốn thì khá nhiều: e đang quan tâm đến Mega City của Kim Oanh và dự án gì đó ở Suối GIữa (bác nào biết dự án này giúp e thông tin với)
Bác bỏ chút ít thời gian tham khảo một vòng là biết ngay mà :D Qua cầu Bình Triệu theo quốc lộ 13 qua khỏi thị xã TDM đến trạm thu phí Suối Giữa, chạy lên chút nữa qua khỏi KDL Đại Nam là rẻ phải vào khu Mỹ Phước 3 là đến Mega City (khoảng hơn 40km):D hơi bị "xa... vắng" bác ợ ;)

• Like
Reactions: Tozota
Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Bác bỏ chút ít thời gian tham khảo một vòng là biết ngay mà :D Qua cầu Bình Triệu theo quốc lộ 13 qua khỏi thị xã TDM đến trạm thu phí Suối Giữa, chạy lên chút nữa qua khỏi KDL Đại Nam là rẻ phải vào khu Mỹ Phước 3 là đến Mega City (khoảng hơn 40km):D hơi bị "xa... vắng" bác ợ ;)
E đi theo xe của Kim Oanh lên đó rồi, e đặt cọc 1 lô trong Mega city nhưng tham khảo mấy ngân hàng ở BD thì quyết định lấy lại cọc rồi. Mega City mua để xây nhà thì được nhưng để đó là ko xong vì trong 3 năm sau khi giao nền phải xây nhà. Sau khi giao nền thì sổ đứng tên CĐT chứ ko có đứng tên cổ đông góp vốn nhé.
--> Có 1 dự án ở Suối Giữa đứng ở BV Vạn Phúc nhìn sang, nhưng cũng là dự án góp vốn. E đang phân vân dự án này vì vị trí rất đẹp, đã cho đặt cọc rồi nhé. Gia đình vợ e cọc 6 lô rồi thứ 2 tới lên nộp đợt đầu 200 củ. Riêng e thì đang e ngại

• Like
Reactions: Tonny tran
Hạng C
17/6/16
788
542
93
trunghainastone.com
E đi theo xe của Kim Oanh lên đó rồi, e đặt cọc 1 lô trong Mega city nhưng tham khảo mấy ngân hàng ở BD thì quyết định lấy lại cọc rồi. Mega City mua để xây nhà thì được nhưng để đó là ko xong vì trong 3 năm sau khi giao nền phải xây nhà. Sau khi giao nền thì sổ đứng tên CĐT chứ ko có đứng tên cổ đông góp vốn nhé.
--> Có 1 dự án ở Suối Giữa đứng ở BV Vạn Phúc nhìn sang, nhưng cũng là dự án góp vốn. E đang phân vân dự án này vì vị trí rất đẹp, đã cho đặt cọc rồi nhé. Gia đình vợ e cọc 6 lô rồi thứ 2 tới lên nộp đợt đầu 200 củ. Riêng e thì đang e ngại
Mình xây hay CDT xây kiểu như Đông Tăng Long quận 9 cụ?

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Mình xây hay CDT xây kiểu như Đông Tăng Long quận 9 cụ?
Mình xây theo mẫu 1 lầu 1 trệt, từ nhà e (nhà e ở VSIP1 ngay khu 434) chạy lên tới Mega City là 35km
TỪ cầu Bình Triệu lên tới đó là 50km

• Like
Reactions: marble nghean
Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Khu VSIP 1 tăng giá chóng mặt, khu q9 hay Củ Chi cũng rứa
Từ 2015 tới nay tăng quá cao, moa sắp nổ rồi. Giờ đi gom hàng cũng mạo hiểm, nổ 1 phát thì chết dở
Bởi vậy kiếm chỗ nào sổ sách rõ ràng giá phải chăng ko dính bank nhiều cho an toàn các bác ạ

• Like
Reactions: Edgard Ng.
Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
E là sale Mega City. Các bác cần gì cứ gọi 0919.919.466. khu vực Mega City thì dân cư khá đông rồi nhé các bác. dự án này khu trung tâm hành chính, gần mỹ phước 1 và 2 nhé bác. xa Mỹ Phước 3 lắm
Bạn Nam cho hỏi Kim Oanh đang phân phối trở lại khu Mỹ Phước 4 với cái dự án Western Land?

Hạng B2
4/4/16
248
308
63
Tp HCM
Bác ơi ! E có tìm hiểu dự án ở Suối Giữa chỗ bệnh viện Vạn Phúc nhìn sang CDT là công ty cổ phần Sài Gòn - Bình Dương. Cũng theo dạng góp vốn như bác nói. E cũng đang quan tâm dự án này vì có đứa em làm bên cty liên kết với cty đó giới thiệu. Đứa em nói dự án chưa có mở bán và nhận đặt chỗ. Dự kiến qua năm mới mở bán bác ak. Bác xem lại xem, thấy có gì đó sai sai ak bác

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Ông anh e xác nhận đuúng ị trí này dự án này đã ra 1/500 rồi, 2000 nền nhé
Đã bán gần hết rồihọ đã ăn chênh lệch tiền đặt chỗ là 12tr/1 nền rồi đó bác
E nghi nghi là 2 dự án liền kề nhau bác ạ, bác hỏi lại em bác xem có đúng 2 dự án này gần nhau ko?
Lô 60m2 hôm kia cò đã báo em đặt cọc là 8tr/1m2 rồi đó,

Hạng B2
4/4/16
248
308
63
Tp HCM
Ông anh e xác nhận đuúng ị trí này dự án này đã ra 1/500 rồi, 2000 nền nhé
Đã bán gần hết rồihọ đã ăn chênh lệch tiền đặt chỗ là 12tr/1 nền rồi đó bác
E nghi nghi là 2 dự án liền kề nhau bác ạ, bác hỏi lại em bác xem có đúng 2 dự án này gần nhau ko?
Lô 60m2 hôm kia cò đã báo em đặt cọc là 8tr/1m2 rồi đó,
Để e tìm hiểu rồi báo cáo bác