Tư Vấn Đầu Tư Tình hình bđs Bình Dương

Hạng B2
12/2/19
179
559
136
35
nghe nói Thuận An chuẩn bị lên đô thị loại 2 hả ae, vậy theo mọi người mua đất thuận an giờ còn ngon ko?​

Tập Lái
4/4/07
21
16
3
ak47777
Di An ,Thuan An la 2 huyen dau tau cua BD, nhip dong soi dong nhu thanh pho . Bac dau tu dai han kieu nao cung co loi. Con ve ngan han e ko co y kien

• Like
Reactions: chutungvn
Hạng B1
1/11/15
81
139
48
43
Bình Dương có trục đường QL13 qua Thuận An khúc Aeon Mall nhìn sung túc quá. Mình tính mua 1 căn hộ khu này.

Tập Lái
4/4/07
21
16
3
ak47777
Hình như 2020 Dĩ An và Thuận An cùng lên đô thị 2. Nếu cuối năm nay BĐS cả nước hạ nhiệt thì 2 anh em nhà An này chắc không ảnh hưởng ?
Bac thay khi thi xa Dong Xoai o Binh Phuoc len tp gia tang vun vut nhu the nao thi co the hjnh dung duoc kich ban roi

Hạng B2
27/12/17
479
1.003
93
Dĩ AN
Bac thay khi thi xa Dong Xoai o Binh Phuoc len tp gia tang vun vut nhu the nao thi co the hjnh dung duoc kich ban roi

Gần đây thông tin truyền thông chỉ nhắc đến Thuận An sắp lên thành phố mà không hề đề cập đến Dĩ An. Em không rõ thực hư thế nào, nhờ bác thông não giúp, em cảm ơn.

Tập Lái
4/4/07
21
16
3
ak47777
Gần đây thông tin truyền thông chỉ nhắc đến Thuận An sắp lên thành phố mà không hề đề cập đến Dĩ An. Em không rõ thực hư thế nào, nhờ bác thông não giúp, em cảm ơn.
E cung ko biet Di An hay Thuan An len truoc bac. Nhung e thay Di An nguoi o dong duc vs sam uat hon Thuan An . Bac dang co loi the lon la co nhieu mieng dat rong. Neu e la bac thi co 2 phuong an:
PA 1: canh hoi diem Di An len thanh pho de bn duoc gia nhat .(ban may mieng nho truoc de duoc gia va de ban hon). May mieng to giu lai xay nha tro tao dong tien thu dong on dinh
PA2 : bac nho dich vu len tho cu tach thua tu mieng to thanh nhieu mieng nho va canh thoi diem Di An len thanh pho de ra hang roi ban het

Hạng B1
24/12/15
64
50
18
34
Bình Dương
E cung ko biet Di An hay Thuan An len truoc bac. Nhung e thay Di An nguoi o dong duc vs sam uat hon Thuan An . Bac dang co loi the lon la co nhieu mieng dat rong. Neu e la bac thi co 2 phuong an:
PA 1: canh hoi diem Di An len thanh pho de bn duoc gia nhat .(ban may mieng nho truoc de duoc gia va de ban hon). May mieng to giu lai xay nha tro tao dong tien thu dong on dinh
PA2 : bac nho dich vu len tho cu tach thua tu mieng to thanh nhieu mieng nho va canh thoi diem Di An len thanh pho de ra hang roi ban het
Bác cho em hỏi là em có miếng đất cây lâu năm 2000m2 ở Thuận An, giờ tách thửa có khó ko bác, tự làm được hay ko hay phải nhờ dịch vụ. Giá khoảng bao nhiêu bác?