Thảo Luật Chung Tình hình BĐS Đồng Nai.

Tập Lái
4/7/22
3
0
1
36
Các bác có ý kiến gì về tình hình BĐS tại Đồng Nai ngay thời điểm này không ạ, em 3 tháng nay không có giao dịch, có 1 vấn đề là không có khách đi xem luôn, không biết anh em đồng môn tình hình giao dịch thế nào ạ?

• Wow
Reactions: microlhq
Hạng D
19/3/17
1.364
4.002
113
Các bác có ý kiến gì về tình hình BĐS tại Đồng Nai ngay thời điểm này không ạ, em 3 tháng nay không có giao dịch, có 1 vấn đề là không có khách đi xem luôn, không biết anh em đồng môn tình hình giao dịch thế nào ạ?
Đồng Nai cụ thể khu vực nào? Có thằng em ở Long Thành mỗi tuần nó đăng chốt thành công thường xuyên 1-2 giao dịch.

Tập Lái
7/7/22
3
3
3
33
Mình hiện là thầu thi công xây dựng nhà trọn gói ở Đồng Nai, mình cũng có quen biết và thi công một số công trình cho dự án bất động sản ở Đồng Nai hiện nay có một số thay đổi về luật xây dựng 2022 mình nghĩ đây cũng là yếu tố khiến cho BĐS ở Đồng Nai bị chậm.

• Like
Reactions: BĐS Minh Đức
Hạng B1
6/11/17
81
123
33
37
Mình hiện là thầu thi công xây dựng nhà trọn gói ở Đồng Nai, mình cũng có quen biết và thi công một số công trình cho dự án bất động sản ở Đồng Nai hiện nay có một số thay đổi về luật xây dựng 2022 mình nghĩ đây cũng là yếu tố khiến cho BĐS ở Đồng Nai bị chậm.
Anh có thầu xây tường rào ko, mình đang tính làm tường rào bằng gạch block cho miếng dưới An Viễn ĐN

Hạng B1
7/1/21
62
205
33
20
Thay đổi gì vậy huynh ? đang tính xây cái nhà thấp thấp ~ 90m2 ở kdc Bửu Hòa (Kim Oanh) ...

Hạng D
28/10/19
1.231
4.279
113
Bạn cho mình số contact nhé. Mình tính xây nhà vườn mái thái thuộc Tân Phú, Đồng Nai...