Hạng B1
6/10/16
67
41
18
40
Phải bác ạ.
Không phải nói gì nhưng đúng là cụ có chất hảo hán hào sảng.
Dẹp bớt nạn nhũng nhiễu.
Chứ giờ làm cái quái gì mà ngó thấy cái mặt thằng nhân viên nhà nước thì đố cả OS này ai yêu được tôi cùi.
Ngó đến cái mặt nó là thấy như nó nghĩ tư nhân là hạ đẳng, còn nó làm cho nhà nước thì nó là ông thánh vậy.
Nó xin tiền người ta mà xong cứ như ban ơn. Đã xin đểu còn hãnh diện. Đã cave còn nghe giải thích! Đã nghiện còn ngại!
Ko nên suy nghĩ cực đoan quá, rất nhiều nhân viên nhà nước cũng có tầm và tâm. Bác quơ cả nắm thế vô tình làm tổn thương họ. Thân!

Hạng D
20/2/12
1.957
2.757
113
Ko nên suy nghĩ cực đoan quá, rất nhiều nhân viên nhà nước cũng có tầm và tâm. Bác quơ cả nắm thế vô tình làm tổn thương họ. Thân!
Một hoặc nhiều con sâu làm sầu nồi canh, đúng là vết nhơ (dơ) khó rửa!

Hạng D
29/3/17
1.405
11.340
113
9/2 e tính ghé 50-12d ở đầu cao tốc TL làm, o biết còn đông o các a????

Hạng F
3/10/15
9.836
12.099
113
Một hoặc nhiều con sâu làm sầu nồi canh, đúng là vết nhơ (dơ) khó rửa!
Không phải cực đoan, mà là sợ nồi canh toàn sâu ấy. Nếu có tầm có tâm đã chẳng đi làm nhân viên nhà nước.
Mấy nay nhà nước thấy tuyển toàn học sinh thủ khoa, điểm cao của các trường,…thì hy vọng sau này có thể đỡ hơn chứ giờ thì toàn bằng cấp đểu làm sao mà giỏi được.

Hạng B1
31/12/20
99
181
33
30
Tình hình đăng kiểm hiện tại sao rồi mấy bác, em có thay cái bi-halogen bằng bi-led ko biết có cần phải tháo ko?

• Like
Reactions: Nguyễn
Hạng D
29/11/06
3.955
10.115
113
Mình cũng bò hóng. Xe mình:
1/ Đã thay cái bóng cos halogen bằng cái bóng cos led, chóa cos vẫn zin và toàn bộ bóng + chóa pha halogen zin.
2/ Cụm bóng đèn gầm halogen thay bằng biled.
1 trong 2 trường hợp trên hoặc cả 2 trường hợp trên có bị quay đầu không các bác? xe em còn đúng 2 tháng nữa là tới kỳ "lên dĩa", sẵn em hỏi trước để thu xếp về zin nếu không được chấp nhận.