Hạng C
30/3/18
677
529
118
Tin mới nhất bên Hội Captiva thì thay bóng, độ bi… liên quan tới pha + cos là đuổi về hết. Đèn gầm thì đã ok.
Vậy là bi gầm OK hả bác? Em đang vướng cái này nên quan tâm.

Hạng D
29/11/06
3.959
10.197
113
Vậy là bi gầm OK hả bác? Em đang vướng cái này nên quan tâm.
Xe mình cũng thay mỗi bi gầm (từ halogen qua qua led). Vì bộ đèn gầm zin nó cũ quá, tróc hết lớp tráng bạc phản xạ ánh sáng rồi mình mới thay chứ cũng ko có nhu cầu lắm.
Vì vậy, mềnh cũng hóng từ hội bên đó thôi chứ mềnh không rành lắm. Cơ mà có người đi xong rồi về kể lại, xe zin hết, độ mỗi bi gầm thì qua (họ không bật đèn bi gầm lên và không quan tâm tới nó luôn).

• Like
Reactions: thuan68
Hạng C
30/3/18
677
529
118
Xe mình cũng thay mỗi bi gầm (từ halogen qua qua led). Vì bộ đèn gầm zin nó cũ quá, tróc hết lớp tráng bạc phản xạ ánh sáng rồi mình mới thay chứ cũng ko có nhu cầu lắm.
Vì vậy, mềnh cũng hóng từ hội bên đó thôi chứ mềnh không rành lắm. Cơ mà có người đi xong rồi về kể lại, xe zin hết, độ mỗi bi gầm thì qua (họ không bật đèn bi gầm lên và không quan tâm tới nó luôn).
Vậy thì chắc là OK rồi. Xe em đầu tháng tư này đến hạn cũng đang hồi hộp.

Hạng B2
26/2/16
141
4.280
93

Hình như đúng là vậy, hôm qua em cũng không thấy họ bật đèn gầm. Nhưng pha/cos thì thấy test kỹ.

Hạng D
21/10/14
1.721
3.691
113
Em ở Sài Gòn, xe em tháng 3 phải đăng kiểm, xe nâng cấp đèn lên Bi xenon ( Cos ) + led ( Pha ), nguyên bản là Bi halogen ( Cos ) + Halogen ( Pha ) thì có qua được không các anh