Tư Vấn Đầu Tư Tình hình đất Lagi

Tập Lái
5/9/19
19
12
0
38
Em Hỏi ngu tý ạ !!
Do em tháng 4-5/2019 em thấy đất Phan THiết sốt quá - giá đã lên cao nên e có đi tham khảo lan xa ra 1 xíu là về Lagi và cũng có đi ngang qua dự án và khu trung tâm!
em thấy khu vực lagi khách du lịch rất ít mà người dân thấy cũng không có điều kiện nhiều cho lắm! Không biết dự án này Đối tượng khách hàng cuối cùng là ai ạ ?
em xin cảm ơn !

Lúc sốt đất thì ở đâu cũng tiềm năng, cũng có lời
Hết sốt cái là biết mặt nhau ngay

• Like
Reactions: meocon2002
Hạng B1
20/6/19
58
44
3
29
Bây giỡ vẫn chưa ra được hàng, hạ tầng cũng gần xong. Mong sắp tới thị trường ấm thêm 1 tí. :(((
View attachment 2055160
Bác đầu tư ôm mấy lô ở đây mà ko nghiên cứu kỹ à. Thị trường biển Lagi do đợt sốt sân bay Phan Thiết + Cao Tốc vừa rồi nhiều anh chị đầu tư ở PT ko được nên dạt vào Kê Gà, Lagi thành ra sôi động được chút.

Còn Queen Pearl của bác thì nói thiệt ở ngay gần cái cảng cá nước biển có đẹp mấy đâu mà hút khách đầu tư sau. Hy vọng sau này có cụm siêu dự án giải tỏa hết xóm chợ cá biển thì may ra.

Hạng B2
13/7/11
280
183
28
39
lagi là vùng khỉ ho cò gáy bữa cò cũng bảo mình về đó mua nhưng quan sát thấy đất nhiều hơn người nên thà mắc cứ về sg mà đầu tư ,dù sao cũng ko lỗ ,còn ôm lagi thì tầm nhìn trên 5 năm chứ giờ ai mà mua bán lời dc thì quá giỏi