Hạng B2
16/5/18
133
87
18
Giờ ko biết bình chánh khu nào dân kéo về ở đông và sung trừ vĩnh lộc ra nhỉ?

• Like
Reactions: thodia1
Tập Lái
9/5/18
27
12
3
Khu kdc bình hưng, phong phú 5,... và các khu dọc ql50 đó bác thấy dân ở khá đông
Mấy kdc Bình Hưng, Phong phú bây giờ giá cũng cao rồi với lại không được xây dựng tự do, nếu xây theo quy hoạch của nó thì chịu sao nổi. Ai có tiềm lực kinh tế mạnh thì nhảy vào thôi, đầu tư lướt sóng cũng được chứ nghèo nghèo như mình thì xin rút lui :D:D

Hạng B1
8/5/17
65
70
18
30
Mấy kdc Bình Hưng, Phong phú bây giờ giá cũng cao rồi với lại không được xây dựng tự do, nếu xây theo quy hoạch của nó thì chịu sao nổi. Ai có tiềm lực kinh tế mạnh thì nhảy vào thôi, đầu tư lướt sóng cũng được chứ nghèo nghèo như mình thì xin rút lui :D:D
khu này e có nghiên cứu xét dân cư với giá còn thấp rất nhiều so với các khu xung quanh do thiếu vài cây cầu kết nối. dự t6 này xây giá sẽ tăng bắt kịp các khu xung quanh. Bác mua cho thuê, KD hay bán lại vẫn ngon

Hạng B2
16/5/18
235
299
63
Em thấy như này, nước mình trước giờ báo đài toàn viết cho tụi có tiền không. Tụi nó cứ vài ba hôm là vỡ bđs vỡ bđs, bơm tiền bao nhiêu viết bấy nhiêu để thị trường đứng, dậm chân tại chổ của nhà đàu tư thứ cấp e dè ko dám nhảy vào rồi tụi nó ôm hết hàng ngon trong âm thầm xong lại bơm cho tụi báo mấy bài tâng bốc như đường vành đai, chuẩn bị lên quận, mở trung tâm thương mại lớn.... Thế là bán lại cho nhà đầu tư thứ cấp giá lời... :))

• Like
Reactions: thuto1
Hạng B1
28/9/16
85
40
18
Mai em lên Vĩnh Lộc. Anh bạn dẫn xem miếng ngay trung tâm chợ Vĩnh Lộc, cách chợ 50m. 5x26 giá 3ty. mấy bác cho em hỏi giá này ok không?

• Like
Reactions: thodia1