Hạng C
16/6/09
924
74
28
dã man mấy bác thiệt... lâu lâu post cái ăn đá đã ghê.... hic.. hằng ngày e bị mấy thằng bán sim nó oanh tạc tn bán sim con nào tứ quí cũng thấy rẻ nhất là 15-16tr mà đầu số kia thấy gúm nên e thấy vậy là rẻ rồi . thôi e để cái topic này ở đây ai muốn đổi số thì hú e còn kg e để đó chơi làm kỉ niệm :)

Hạng B2
12/2/12
313
254
63
32
lô cốt HCM
Xài số đẹp để suốt ngày nhận tin nhắn bán/mua sim. Em còn đang định vứt cái sim tứ quí 8 mà vợ em không cho (do của vợ em)

Hạng D
3/3/08
2.180
36
48
48
Vương Quốc Campuchia
todigital nói:
dã man mấy bác thiệt... lâu lâu post cái ăn đá đã ghê.... hic.. hằng ngày e bị mấy thằng bán sim nó oanh tạc tn bán sim con nào tứ quí cũng thấy rẻ nhất là 15-16tr mà đầu số kia thấy gúm nên e thấy vậy là rẻ rồi . thôi e để cái topic này ở đây ai muốn đổi số thì hú e còn kg e để đó chơi làm kỉ niệm :)

mấy thằng bán sim rao như vậy, bác trả giá 1/2 nó vẫn bán :D
Nói chung số đẹp tùy quan niệm, nhu cầu mỗi người. Giá cũng từ đó mà ra. Có thể rẽ đối với người cần, cũng có thể đắt đối với những người còn lại.hihi

Hạng D
22/2/07
1.412
43
48
vietuc.info
Số đẹp thường để hộc tủ khi nào cần thì phone cho rau 0 nốt dễ set kèo hơn là số rác!

Hạng D
24/4/10
3.904
52
48
Joseph_Nguyen nói:
Sồ này có gì đặc biệt đâu mà giá cao vậy. Tụi nó còn tặng anh mấy đầu số đẹp hơn mà còn kg lấy...
Vậy số con dê là được tặng hay mua ?

Hạng C
16/6/09
924
74
28
hehe.... e thich cai cau cua bac pcvinh noi nhat :) tại hồi xưa e thèm tứ quí 2 vì là tứ qui heo được tới trắng... khỏi phải đánh.. haha... :) e mua năm bn kg nhớ mà lúc đo mua cỡ 4-5 tr , bây giờ nghiên cứu giá đúng của sim này là hơn 15 chai á ! ( nhà e có tiệm ip, cái tiệm mà bị chọi đá trên Vnexpress, camera quay lại là camera của e đó ) khoe 1 tí.. hehe :))