Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM
cuối tuần này em định làm chuyến Đà Lạt, bác nào mới đi QL20 về cập nhật tình hình đường xá giúp em với

Hạng B2
29/4/13
472
735
93
Ho Chi Minh City
cuối tuần này em định làm chuyến Đà Lạt, bác nào mới đi QL20 về cập nhật tình hình đường xá giúp em với
Đường đẹp lên đến Bảo Lộc, từ BL đến Di Linh đường đang làm nên hạng chế tốc độ và hơi xấu, vừa qua khỏi thị trấn Di Linh hết biển báo khu đô thị có cái "ổ voi" khá lớn nha các bác, cái ổ này mà sendan chạy chừng 60km/h rơi ngay giửa ổ chắc sụm giò luôn. Qua đây cũng gửi thông điệp đến GTCC Lâm Đồng, các anh vui lòng vá giùm chúng em cái ổ đó, chúng em biết các anh đang làm đường đoạn Di Linh và QL 20 sẽ rất đẹp nhưng cái ổ đó nguy hiểm quá với người lạ đường như chúng em, chúng em rất cám ơn các anh ạ!
Từ Dầu Giây đến Bảo Lộc ít biển báo tốc độ, nhưng có biển đô thị và hết đô thị (Đô thị 50, hết đô thị 80)

Hạng B2
13/10/13
248
142
43
Đường đẹp lên đến Bảo Lộc, từ BL đến Di Linh đường đang làm nên hạng chế tốc độ và hơi xấu, vừa qua khỏi thị trấn Di Linh hết biển báo khu đô thị có cái "ổ voi" khá lớn nha các bác, cái ổ này mà sendan chạy chừng 60km/h rơi ngay giửa ổ chắc sụm giò luôn. Qua đây cũng gửi thông điệp đến GTCC Lâm Đồng, các anh vui lòng vá giùm chúng em cái ổ đó, chúng em biết các anh đang làm đường đoạn Di Linh và QL 20 sẽ rất đẹp nhưng cái ổ đó nguy hiểm quá với người lạ đường như chúng em, chúng em rất cám ơn các anh ạ!
Từ Dầu Giây đến Bảo Lộc ít biển báo tốc độ, nhưng có biển đô thị và hết đô thị (Đô thị 50, hết đô thị 80)
Confirm, e cũng vừa đi cách đây 1 tháng :D

Hạng B2
8/1/15
205
207
43
Em mới đi về 2/10 - 5/10 đây bác.
- Đường QL 20. Biển báo rõ ràng. vạch kẻ đường Vàng Khi hết KDC. Trắng khi vào KDC
- Đoạn Di Linh 1 số đoạn đang làm. đường đi nhiều ổ voi ổ gà. đi chậm né. 1 số đoạn làm 1 bên đi 1 bên. nói chung đi tốt
- Sang 5h đi 12h tới. nghỉ chân 2 lần gần 1h. về 12h đi 6h tới nghỉ 1 lần 30phut. Không thấy bóng dáng xxx đâu hết :)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM

thanks bác, cái ổ voi đó mà mưa ngập chắc sedan của em lọt ở giữa luôn quá

Em mới đi về 2/10 - 5/10 đây bác.
- Đường QL 20. Biển báo rõ ràng. vạch kẻ đường Vàng Khi hết KDC. Trắng khi vào KDC
- Đoạn Di Linh 1 số đoạn đang làm. đường đi nhiều ổ voi ổ gà. đi chậm né. 1 số đoạn làm 1 bên đi 1 bên. nói chung đi tốt
- Sang 5h đi 12h tới. nghỉ chân 2 lần gần 1h. về 12h đi 6h tới nghỉ 1 lần 30phut. Không thấy bóng dáng xxx đâu hết :)

vạch vàng max 80 hay max 60 vậy bác? em thấy một số bác nói dù hết khu dân cư nhưng phải chạy 60 khi thấy vạch vàng

Hạng B2
8/1/15
205
207
43

vạch vàng max 80 hay max 60 vậy bác? em thấy một số bác nói dù hết khu dân cư nhưng phải chạy 60 khi thấy vạch vàng
Max 80 hết rồi, bảng 60 đã bỏ hết. Em nhớ chỉ còn sót 1 bảng thôi. khúc gần hết Đồng nai. Chuẩn bị qua Lâm Đồng. Chiều về không có bảng 60

Em di tốc độ toàn dưới mức cho phép. 80 thì đi 60 70. 50 thì đi 45 50.
Cao tốc em đi 100.
Chạy khoảng 5h30 thôi. bác nào lái đúng tốc độ chắc khoảng 5h tới DL. :D
Em đi từ Hàng Xanh

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
29/4/13
472
735
93
Ho Chi Minh City

Chỗ nào em ko biết, riêng QL20 từ Dầu Giây đến Bảo Lộc em khuyên bác căn cứ vào biển dân cư nhé (Biển có hiệu lực cao hơn vạch kẻ) cứ 50 và 80 đi bác. Cho gia đình trọn cuộc vui!
Max 80 hết rồi, bảng 60 đã bỏ hết. Em nhớ chỉ còn sót 1 bảng thôi. khúc gần hết Đồng nai. Chuẩn bị qua Lâm Đồng. Chiều về không có bảng 60

Em di tốc độ toàn dưới mức cho phép. 80 thì đi 60 70. 50 thì đi 45 50.
Cao tốc em đi 100.
Chạy khoảng 5h30 thôi. bác nào lái đúng tốc độ chắc khoảng 5h tới DL. :D
Em đi từ Hàng Xanh
Em đi y chang bác, ngoài đô thị cho 80 em 70, trong đô thị cho 50 em 45. Chỉ khác cao tốc là em 120 gần như chuẩn kim từ DG đến Long Thành.

Hạng D
5/12/12
1.153
1.388
113
Nhà
gosolar.vn

Giờ QL 20 dễ đi: có biển nội ô thì vạch kẻ màu trắng, hết nội ô thì vạch vàng. Làm vậy lái xe dễ chạy, nhiều khi không thấy biển nội ô quất 80 thì ốm đòn với xxx nếu biển báo không kết hợp với vạch kẻ đường. Đoạn đường xấu bác cẩn thận. Em đi cách đây 1 tuần, thấy 1 bác đẹp trai đi chiếc thể thao đang hý hoáy thay vỏ sơ cua. Chắc sụp ổ gà, tiêu cái vỏ rồi.

Hạng D
14/11/10
3.027
4.457
113
HCM
Mấy bác sắp đi cố gắng chụp vài tấm hình về report cho nó sinh động nhé :)