Tập Lái
18/4/19
7
2
6
31
Nhờ các bác cho ý kiến căn hộ Bình Thạnh khúc Nguyễn Xí. Nhà em đang xem xét 3 căn chung cư giữa khúc đường Nguyễn Xí. Thuỷ Lợi thì đã xây khá lâu, hơi cũ. Richmond thì tuy mới nhưng giá hiện tại cảm thấy khá cao so với diện tích cũng hơi nhỏ. Em đang tính đến Saigonres đối diện nhưng thấy có nhiều thông tin trước đây về bql, bqt,vv nên không biết hiện giờ thế nào, đã ổn chưa. Nhờ mấy bác tư vấn giúp. Chân thành cám ơn.

Hạng C
27/12/18
674
951
93
35
Nhờ các bác cho ý kiến căn hộ Bình Thạnh khúc Nguyễn Xí. Nhà em đang xem xét 3 căn chung cư giữa khúc đường Nguyễn Xí. Thuỷ Lợi thì đã xây khá lâu, hơi cũ. Richmond thì tuy mới nhưng giá hiện tại cảm thấy khá cao so với diện tích cũng hơi nhỏ. Em đang tính đến Saigonres đối diện nhưng thấy có nhiều thông tin trước đây về bql, bqt,vv nên không biết hiện giờ thế nào, đã ổn chưa. Nhờ mấy bác tư vấn giúp. Chân thành cám ơn.
Né giùm saigon res nha, chất lượng thi công siêu tệ - cư dân khu đó ra quán cafe than như cam chịu á.
Có dịp bác đi xem phim CGV trong khu này đi sẽ thấy...

Tập Lái
18/4/19
7
2
6
31
Né giùm saigon res nha, chất lượng thi công siêu tệ - cư dân khu đó ra quán cafe than như cam chịu á.
Có dịp bác đi xem phim CGV trong khu này đi sẽ thấy..
Nếu né Saigonres thì chắc qua Thuỷ Lợi, giờ thấy Richmond rao giá chát quá :(

Tập Lái
29/9/13
22
400
48
Lô A chất lượng tệ nhưng Lô B ổn. Lô B cũng ko đi chung thang máy với Vincom.

• Like
Reactions: Shin@
25/2/13
1.085
10.261
113
Nếu bác ko gấp ở liền thì có thể mua Ascent Plaza, hiện giá đang rẻ hơn Richmon, nghe nói sắp xây lại

Hạng D
23/4/17
1.227
1.537
113
36
Đi cgv ben đây có lần thấy cửa thang máy bị móp, e đoán là có trục trặc nen bị nạy thì phải hjc, cũng lâu roi ko đi lại ko biet giờ sao

Hạng C
16/9/16
515
442
68
30
...... Xem ra cái dự án đất còn hơn chục lô ở P7 Q8 của CĐT này thì sổ "riêng" là hên vs xui....