Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
Mình mới từ Nha trang về đây,
bên thu phí không dừng sướng hơn nhiều cứ thế chạy qua thôi.
bên kia xếp hàng trả tiền dài dằng dặc ...

2 trạm Cam thịnh và Bắc Bình chạy cơ 40 km/h đi qua luôn, khoảng 30 - 50 giây sau có tin nhắn trừ phí qua trạm liền

2 trạm của nợ này nó quyết chí thu tiền mặt hay sao đấy
Trạm Cà ná, chạy vào em nhân viên báo máy hư, không đọc được anh lấy vé giùm,
Trạm Sông phan, Có trục trặc anh ạ, vậy anh chờ trạm trưởng ra giải quyết hay mua vé giùm em.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
25/8/16
2.757
5.770
113
Mình mới từ Nha trang về đây,
bên thu phí không dừng sướng hơn nhiều cứ thế chạy qua thôi.
bên kia xếp hàng trả tiền dài dằng dặc ...

2 trạm Cam thịnh và Bắc Bình chạy cơ 40 km/h đi qua luôn, khoảng 30 - 50 giây sau có tin nhắn trừ phí qua trạm liền

2 trạm của nợ này nó quyết chí thu tiền mặt hay sao đấy
Trạm Cà ná, chạy vào em nhân viên báo máy hư, không đọc được anh lấy vé giùm,
Trạm Sông phan, Có trục trặc anh ạ, vậy anh chờ trạm trưởng ra giải quyết hay mua vé giùm em.
Cà ná tự động lâu rồi mà bác, chắc do máy hư thiệt

Tập Lái
16/7/17
33
36
18
Tôi hay đi SG - Nha Trang nên chia sẻ như vầy: SG đi Võ Nguyên Giáp, qua đường Nguyễn Hoàng, Trảng Bom, sau đó ra QL20 đi thẳng lên Đà Lạt, xuôi theo QL27 để đi qua đèo Omega, Khánh Vĩnh xuống Nha Trang.
Chỉ tốn 1 trạm thu phí ở Da Nhim - Lâm Đồng và phí cao tốc Liên Khương.
Khoảng cách 2 tuyến đường (ql1 và ql27) là tương đương, đi QL27 lâu hơn Ql1 khoảng 60 phút.
Thân ái.

Tập Lái
13/9/15
34
28
18
44
Người thật việc thật, với lại họ dán theo vị trí đã được tập huấn, chứ dán lung tung sao máy nhận ra. VETC cũng vậy, đời đầu dán kính sau này toàn dán đèn pha
ko có nhe, mình mới dán, vẫn kính lái được nhe, nhưng họ sẽ đo xem có được ko, vì 1 số phim cách nhiệt làm ảnh hưởng khả năng đọc :)

Hạng D
25/8/16
2.757
5.770
113
ko có nhe, mình mới dán, vẫn kính lái được nhe, nhưng họ sẽ đo xem có được ko, vì 1 số phim cách nhiệt làm ảnh hưởng khả năng đọc :)
Em 1 xe dán kính, sau dán thêm chiếc thằng em kỹ thuật cứ ép phải dán đèn