Club/Khoe Xe Tình iu Fiat

Tập Lái
9/2/17
49
25
18
Thân chào các anh em Fiater,

Em có ý định là cuối tuần này sẽ đi xem và tậu e Bim 2003 về nhà , nhưng khi vào hội xem thì tình Ìu e giành cho Fiat bấy lâu đã trổi dậy . E xem hình con Fiat HLX 2008 của a Sang mà lòng rạo rực , mất ngủ mấy đêm . Sau 2 ngày quen biết e bắt xe lên BP tiến hành rước em về . Đây là lần đầu tiên e chạy xe sau khi có bằng lái , cũng may e kok chọn nhầm , em vợ 2 đã hộ tống em từ BP về SG an toàn .
Em cám ơn a Sang đã rất nhiệt tình và thân thiện , em cũng xin ra mắt anh em Fiater , khi nào có offline cf, bia bọt nhớ hú em , trước mắt e thấy đều ổn, anh em góp ý làm gì giúp vợ 2 của e đẹp hơn nha
Thân ái!
Vợ 2 của bác ngon thế, chi phí sao bác!

Hạng B2
13/6/16
117
121
43
37
Lâu rồi em kok vô, topic của em xom tụ quá ạ, cám ơn các Cụ đã quan tâm !!!

Em update tình hình Vợ 2 em :

- Em cùng bà 2 và bà cả đã vi vu nhiều nơi trên đấ nước hình chữ S: Cà Mau, Hà Tiên, Châu Đốc, Long An, Bạc Liêu .....(tất cả các tỉnh miền Tây), Vũng Tàu, Đà Lạt .....Và nhiều tỉnh từ Nha Trang đổ vào .Có chuyến em đi miền Tây cả tuần .
- Nhờ độ êm của bà 2 mà giờ em rất bận : mấy ông bạn nhậu bị say xe cứ bắt em phải chở đi nhậu vì độ đầm của bà 2 - đặc thù của dòng xe EU.

Tóm lại là sau 2 năm mua xe, giờ em rất hối hận vì từ thằng Dược sĩ giờ thành ông tài xế vì lúc nao cũng bị bà cả bắt chở đi vivu.

Em khuyên anh em nếu kok muốn hối hận giống em thì không nên chơi dòng xe này ạ .

Xe fiat không thể so sánh với Toy,Huyn hay Kia được ạ , vì quá khặp khiển, nhưng nếu so sánh với BMW,AUDI,MER thì em nghĩ có thể được .

Vài dòng ngắn gọn nhân dịp cuối năm .

Tập Lái
6/5/17
30
11
8
54
Thân chào các anh em Fiater,

Em có ý định là cuối tuần này sẽ đi xem và tậu e Bim 2003 về nhà , nhưng khi vào hội xem thì tình Ìu e giành cho Fiat bấy lâu đã trổi dậy . E xem hình con Fiat HLX 2008 của a Sang mà lòng rạo rực , mất ngủ mấy đêm . Sau 2 ngày quen biết e bắt xe lên BP tiến hành rước em về . Đây là lần đầu tiên e chạy xe sau khi có bằng lái , cũng may e kok chọn nhầm , em vợ 2 đã hộ tống em từ BP về SG an toàn .
Em cám ơn a Sang đã rất nhiệt tình và thân thiện , em cũng xin ra mắt anh em Fiater , khi nào có offline cf, bia bọt nhớ hú em , trước mắt e thấy đều ổn, anh em góp ý làm gì giúp vợ 2 của e đẹp hơn nha
Thân ái!
Chúc mừng cụ. Em cũng đang đi hlx

• Like
Reactions: LA PHONG