Hạng D
4/7/09
4.244
7.243
113
Sài Gòn
Dịch bệnh vầy đứa hớt đứa ngồi gần nhau, dể dính, mua tông đơ về hớt ổn không mấy anh. Chỉ sợ như chó gặm thôi
Bạc bẽo nhất của nghề hớt tóc là mình ko tự hớt cho mình dc nhé J. Một thợ hớt tóc tâm sự như vậy.

• Like
Reactions: Jeans
Hạng D
3/5/17
1.050
93.573
113
Bạc bẽo nhất của nghề hớt tóc là mình ko tự hớt cho mình dc nhé J. Một thợ hớt tóc tâm sự như vậy.
1 ngày một ông thợ rờ trên 1 chục cái đầu, rủi trúng bé vy là chia nhau cả đám sài

• Like
Reactions: Linh74
Hạng D
12/3/11
1.597
66.170
113
Tiền Giang, gò công
Dịch bệnh vầy đứa hớt đứa ngồi gần nhau, dể dính, mua tông đơ về hớt ổn không mấy anh. Chỉ sợ như chó gặm thôi
lãng tử hớt tóc bằng kéo tỉa, kéo cắt, không dùng tông đơ nha anh . em nói thiệt, hớt tóc bằng tông đơ là loại hớt kém nghệ thuật nhất , em chỉ dùng tông đơ cắt lông thôi . tóc em thì em tự cắt bằng kéo tỉa hết , từ hồi vn có aids đến giờ

Hạng D
3/5/17
1.050
93.573
113
lãng tử hớt tóc bằng kéo tỉa, kéo cắt, không dùng tông đơ nha anh . em nói thiệt, hớt tóc bằng tông đơ là loại hớt kém nghệ thuật nhất , em chỉ dùng tông đơ cắt lông thôi . tóc em thì em tự cắt bằng kéo tỉa hết , từ hồi vn có aids đến giờ
Đâu! anh chụp cái đầu anh mình xem thử

Hạng D
12/3/11
1.597
66.170
113
Tiền Giang, gò công
Đâu! anh chụp cái đầu anh mình xem thử
ko cần đâu, anh thích hớt kiểu ông già tém 3/7 4/6 hay cưa 5/5 kiểu lê minh, hât 1hết ra sau kiểu bố già mafia , dựng dựng ngố ngố kiểu tài tử nhật hàn ...mình đều làm tốt. lâu lâu, cưa sừng làm nghé, mình lại lấy kéo tỉa ra nhấp ngay đường ngôi rẽ, vậy là nó ngắn lại, chỉa lên dựng dựng, trẻ trung hơn liền .

• Like
Reactions: Jeans
Hạng D
3/5/17
1.050
93.573
113
ko cần đâu, anh thích hớt kiểu ông già tém 3/7 4/6 hay cưa 5/5 kiểu lê minh, hât 1hết ra sau kiểu bố già mafia , dựng dựng ngố ngố kiểu tài tử nhật hàn ...mình đều làm tốt. lâu lâu, cưa sừng làm nghé, mình lại lấy kéo tỉa ra nhấp ngay đường ngôi rẽ, vậy là nó ngắn lại, chỉa lên dựng dựng, trẻ trung hơn liền .
Giờ trời nắng quá nên mình phải húi cua thôi, chứ không có un đờ cút kiếc gì nữa. chưa húi được
Tính mua tông đơ về tự hớt tóc

Hạng D
12/3/11
1.597
66.170
113
Tiền Giang, gò công
Thì giờ tính đi hớt nhưng lại ngại, tự hớt thì chắc chắn sẻ như chó gặm
tóc quăn mà tông đơ là thua lắm, chủ yếu đẩy phần chân tóc 2 bên mang tai với sau đầu , còn lại phải dùng kéo tỉa cho mỏng bớt tóc rồi dùng kéo cắt tạo đường viền . dùng lược chải thẳng rồi tìa, sau đó chải hất từ trước ra sau , cắt gọn lại thôi