Thảo Luật Chung tình trạng ngập khu tân qui.

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
9/6/14
79
95
18
47
Hu hu ! Em cũng đang ở khu Tân Qui. Có cái nhà kế bên (trong hẻm 5,5m) rao bán (diện tích 3,7m x 16m). Biết qua 1 hàng xóm khác là nhà đó bán nhưng vì lâu nay rất căng thẳng tình cảm vì nhà thằng cha khó ưa (cả hẻm ai cũng ghét). Dùng dằng mãi (nhờ hàng xóm kia ép giá phụ vào), đến lúc giá ngon nhưng mình vẫn chảnh không thèm nói chuyện trực tiếp, chờ mãi sốt ruột thì đành hạ mình ướm lời thử. Ai dè hôm qua vừa nhận cọc xong, hỏi ra chốt giá: 2 tỷ170.

Đang lùng xục mua cái khác nhưng vẫn buồn nên bác nào có lô nào được được mách nhỏ để em tạm nguôi ngoai với.

Hạng B2
11/5/12
239
59
28
Hu hu ! Em cũng đang ở khu Tân Qui. Có cái nhà kế bên (trong hẻm 5,5m) rao bán (diện tích 3,7m x 16m). Biết qua 1 hàng xóm khác là nhà đó bán nhưng vì lâu nay rất căng thẳng tình cảm vì nhà thằng cha khó ưa (cả hẻm ai cũng ghét). Dùng dằng mãi (nhờ hàng xóm kia ép giá phụ vào), đến lúc giá ngon nhưng mình vẫn chảnh không thèm nói chuyện trực tiếp, chờ mãi sốt ruột thì đành hạ mình ướm lời thử. Ai dè hôm qua vừa nhận cọc xong, hỏi ra chốt giá: 2 tỷ170.

Đang lùng xục mua cái khác nhưng vẫn buồn nên bác nào có lô nào được được mách nhỏ để em tạm nguôi ngoai với.
Chắc là cha henry tèo cọc đó

• Like
Reactions: henry tèo 03
Tập Lái
13/10/13
15
57
13
45
Anh qua mấy thớt Phú Nhuận rồi xem,
Giờ hẻm 3m xe hơi ko lọt mà đã 55-60tr/m2
Bên đây cứ 2 chiếc xe tăng qua mặt ngon lành mà anh cứ trả 47 thì hít khói tiếp đi :)
Thấy nó lên mình lại sợ...
Em bán đất hẻm 3-4m phú thuận q7.
19 triệu/m2 sổ hồng thổ cư. 284 m2. Bác biết ai mua giới thiệu giúp em nha, em gửi bác tiền cà phê

Hạng D
29/11/06
2.951
38.200
113
53

Trong hẻm mà có giá kinh nhể,
căn 5x16 giá 2.6 tỏi hẻm số 3 vẫn còn kìa, đi đường 25A quẹo trái vô hẻm 3 rộng 8m

Hạng D
29/11/06
2.951
38.200
113
53
Ờ mà tèo có thớt hỏi mặt tiền lò siêu, 2 xe 7 chổ qua mặt vù vù, cách trường cấp 2 trong bán kính 100m, cách trường cấp 3 bán kính 250m, xung quanh toàn cửa hàng, buôn bán, cửa hàng đóng giày tây, tiệm gội đầu, tạp hóa các cái thì giá giờ nhiêu xuống tiền được bác @nvquangcm.
Dmie, chuyến này sẽ rút kinh nguyệt công thêm 5tr vô giá tham khảo của bác cà luôn :3dcuoi:.

Khu bên đó dân cư hiện hữu lâu đời, giá nó đụng nóc mua làm clw gì, trừ khi bán bù long lạc xoong ốc vít,
Một là canh ông nào thở oxy rút ống giùm thì lướt 2-3 chăm,
Chứ giá thị trường ổn định bất kể đóng băng thì khó nuốt với mấy anh 3Tàu lắm :)

Hạng C
8/4/15
544
780
93
Khu bên đó dân cư hiện hữu lâu đời, giá nó đụng nóc mua làm clw gì, trừ khi bán bù long lạc xoong ốc vít,
Một là canh ông nào thở oxy rút ống giùm thì lướt 2-3 chăm,
Chứ giá thị trường ổn định bất kể đóng băng thì khó nuốt với mấy anh 3Tàu lắm :)
Tất nhiên là ca rút ống thở chứ, bác cà @nvquangcm nghĩ sao nếu giá mặt tiền lò siêu quận 11 dân cư hiện hữu lâu đời lại kẹp giữa 2 trực đường xương sống là 3/2 và lãnh b thăng mà giá lại bèo hơn tân qui quận 7 khoảng 4 giá (thấp hơn 4tr/m2).

Hạng B2
15/8/11
291
43
38
Bác @tuando miêng 4x16 gần chỗ miến lươn gì đó là đoạn nào bác chỉ để e qua xem với ạ

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
150.785
113
www.phindeli.com
Bác @tuando miêng 4x16 gần chỗ miến lươn gì đó là đoạn nào bác chỉ để e qua xem với ạ
Bác từ Lotte đi Ng Thị Thập tới đường 32 quẹo trái, gặp đường 79 quẹo phải chừng 100m là thấy bên trái miến lươn Nghệ An, bên phải là 2 căn nhà đang xây, kế bên có 1 lô đất trống lớn là nó.

Status
Không mở trả lời sau này.