Hạng B1
11/6/15
63
47
18
36
Lúc ở Nguyễn Kim sao bác ko hỏi luôn mấy e nhân viên bán hàng hay mấy e PG tư vấn cho. Mấy e nhân viên ở đó là nắm rõ nhất về thông số và sự khác biệt còn j. Mất công đến mà chỉ lượn ngắm thôi à?Mai lại làm vòng nữa qua Nguyễn Kim hỏi cho chi tiết :D

Tập Lái
31/3/15
22
8
3
35
nhìn con thứ nhất có vẻ đẹp hơn đó bác, em vote cho bác mua con thứ nhất nhé!

Tập Lái
13/6/15
28
21
3
theo em thì cứ cái nào rẻ hơn thì múc thôi bác ạ!
Bác nói thế nghe buồn cười :)) tiền nào của đấy hết bác ơi, nó hơn 500 hay 1 triệu thì ko nói chứ hơn cả bao nhiêu triệu thì ắt hẳn nó phải khác về công dụng hay tính năng gì đó chứ. Có bác nào bên trên phân tích rõ về SUHD đấy, nó hơn nhiều thế cơ mà :D bác chủ thớt tùy hầu bao mà múc đi còn gì :p

• Like
Reactions: Mộc Phù Sinh
Tập Lái
15/6/15
46
22
8
Lúc ở Nguyễn Kim sao bác ko hỏi luôn mấy e nhân viên bán hàng hay mấy e PG tư vấn cho. Mấy e nhân viên ở đó là nắm rõ nhất về thông số và sự khác biệt còn j. Mất công đến mà chỉ lượn ngắm thôi à?Mai lại làm vòng nữa qua Nguyễn Kim hỏi cho chi tiết :D
Bác lượn hơi bị nhiều đấy ạ :) em thấy mua hàng nguyenkim được phết bác ạ, bữa em cũng mua điện thoại cho đứa em ở đây, nhân viên tư vấn nhiệt tình lắm ạ, hôm đầu em hỏi nhiều lắm, nhưng chưa quyết mua, vậy mà mấy em vẫn cười tươi ko cần tưới bác ạ :D từ sau vụ đó em hay mò ra đó mua đồ, em là em hơi bị kết bác Kim này đấy ạ :3dtanghoa:

Hạng B1
11/6/15
93
43
18
36
Tiền nào của nấy bác ơi! Với lại công nghệ càng ngày càng phát triển mà. SUHD phải cao cấp hơn hăn UHD chứ.
- Màn hình của TV SUHD có cấu trúc điểm ảnh mới kết hợp với đèn nền LED xanh dương cùng công nghệ Peak Illuminator Ultimate tạo ra độ sáng cao gấp 2,5 lần cùng độ tương phản sâu gấp 2 lần so với TV UHD thông thường.
- TV SUHD của Samsung được trang bị công nghệ Nano Crystal trên tấm nền 10-bit mang đến khả năng hiển thị chi tiết màu sắc gấp 64 lần so với công nghệ UHD.
Bác đã thấy nó ưu điểm hơn chưa, đắt nó phải sắt ra miếng chứ. :D
Ưu điểm nhiều hơn như vậy cơ à? Nếu như đủ đạn e cũng bắn rụng luôn e SUHD. Chẹp…Chẹp...Đẹp thế cơ mà :D

Hạng B1
31/3/15
67
21
18
nhà em thì giờ vẫn đang dùng con thịt hó luộc TCL kia kìa, bao giờ em mới có điều kiện sắm quả TV như bác đây. :3dngacnhien::3dngacnhien:

Tập Lái
27/5/15
22
9
3
30
tìm trên mạng thì công nhận là con suhd trội hơn nhiều, quả 55 inch của nó giờ tầm bao nhiêu nhỉ, nếu giá ngon thì em làm một con về xem thằng Novak Djokovic đánh quần vợt cho đã mắt.

Hạng B1
10/6/15
78
40
18
Con này cũng là hịn rồi đấy bác ạ :D Em cũng ít đạn nên có khi tham khảo con của bác nhở :D thanks bác đã chia sẻ nhé, bác chu đáo quá, có link đầy đủ :)
vâng, nếu được bác tham khảo đi, em dùng con này thấy cũng ổn lắm

Tập Lái
17/4/15
25
5
3
38
bác vào nguyên kim ngắm thì lại chả không kết, mỗi tội là cò không tiến thôi :3dbongro::3dbongro::3dbongro::3dbongro:

26/5/15
29
10
8
34
SUHD sử dựng đèn LED xanh cho lượng sáng nhiều hơn 20% và độ bền tăng 3 lần so với hệ thống đèn LED trắng thông thường. Chính nhờ những thay đổi hoàn toàn mới này đã giúp Tivi chuẩn SUHD có 1 sự khác biệt cách xa với chuẩn UHD cũ.