Hạng B2
12/1/12
159
0
16
32
Re:Tổ chức chụp ảnh mũi Kê gà cho lớp Nhiếp Ảnh OS

cherie nói:
viettuan27 nói:
gentl nói:
American Standard nói:
OK em sẽ đón mợ Rec,Mợ PM cho em số đt nhé. em đi theo tuyến Lý Thường Kiệt, Hoàng Văn Thụ, Bác Gentl có thể đến chỗ nhà mợ Rec hoặc đợi trên tuyến đương này được không Bác?

Bác Tuấn ơi,

Do còn đang chờ một vài bác nên em sẽ confirm bác trong chiều nay nhé.
Cám ơn Bác
oke bác confirm cụ thể cho em nhé ai đi chung xe em thì PM cho em chỗ đón cụ thể trên lộ trình em đi, bác binbip đi chung với QB rồi, nếu bác Kam và bạn bác ấy đi cùng thì xe em còn trống 1 chỗ, lều và bộ đàm em có đầy đủ kể cả GPS đi biển nếu mình thích du ngoạn xa luôn

e đang cố sắp xếp trong buổi chiểu nay nếu được cho e đu theo với ah

Cố sắp xếp đi nha mợ.
Kỳ này Mợ Cherie sẽ chia tay ....hết.... mình.... với các bác trước khi lên đường sang xứ Hung không biết ngày nào hồi gót cố hương nữa.

Hạng C
13/6/09
930
15
18
54
TPHCM

cherie nói:
viettuan27 nói:
gentl nói:
American Standard nói:
OK em sẽ đón mợ Rec,Mợ PM cho em số đt nhé. em đi theo tuyến Lý Thường Kiệt, Hoàng Văn Thụ, Bác Gentl có thể đến chỗ nhà mợ Rec hoặc đợi trên tuyến đương này được không Bác?

Bác Tuấn ơi,

Do còn đang chờ một vài bác nên em sẽ confirm bác trong chiều nay nhé.
Cám ơn Bác
oke bác confirm cụ thể cho em nhé ai đi chung xe em thì PM cho em chỗ đón cụ thể trên lộ trình em đi, bác binbip đi chung với QB rồi, nếu bác Kam và bạn bác ấy đi cùng thì xe em còn trống 1 chỗ, lều và bộ đàm em có đầy đủ kể cả GPS đi biển nếu mình thích du ngoạn xa luôn

e đang cố sắp xếp trong buổi chiểu nay nếu được cho e đu theo với ah
oke có gì PM sớm mình nhé

Hạng D
21/5/10
3.300
26
48

e xác định lần cuối là ngày mai e có đi, e ở Phan Huy Ích, nhờ bác nào cho e đi ké với

Hạng B2
5/12/11
162
24
18

Kamelot nói:
Về hành trình:
Plan của chúng ta là đi theo QL 1A như hình đâu tiên của bác RedBlade, chúng ta đến Tà Cú gửi xe và lên núi, sau khi xong sẽ xuống xe và di chuyển vào ngã rẽ ngay Tà Cú để đi Kê Gà. Khi ra về không bắt buộc, các bác muốn đi tuyến cũ hay đi theo hướng Lagi - Lộc An đều được, đi chung từng nhóm lúc về chỉ nhằm hỗ trợ nhau lúc có sự cố thôi.
Về xe:
Hiện nay chúng ta sẽ không thiếu xe, em đang chờ confirm từ bạn em,nếu đi em sẽ lấy xe đi, khôgn thì em sẽ nhờ bác Gentl lấy xe và nhũng ngưòi đi xe em sẽ đi cùng.
Hiện thành viên nữ Se Sẻ tối hôm qua phone cho em muốn gia nhập, xe cộ lều... có hết, chỉ đợi... mua máy chụp hình hôm nay nữa thôi, nếu mua được sẽ đi, em sẽ thông báo cập nhật giờ chót
Về Lều:
Hiện nay Lều có khá nhiều, vì có tới 6 bác vote là ngủ lều và có lều, ngoài bác Demi God có 6 chỗ ( em nghĩ ngủ 4-5 người là đẹp, đỡ chật) còn lại hầu hết đều lều riêng như bác QB có 1 lều, RedBlad ( 2 người có lều) em cũng có.
vậy những bác nào có lều mà có thể share người khsc ngủ chung và những bác chưa có thì xác nhận giúp để tính phương án nhé
Gấp nhé các bác

BÁO CÁO BTC,

MẶC DÙ EM CHƯA RINH ĐƯỢC CÁI MÁY CHỤP HÌNH , VÀ CHIM ƯNG TỪ CẦN THƠ BÁO VỀ LÀ NGÀY MAI K PHẢI TIẾP KHÁCH, NÊN EM QUYẾT TÂM ĐU THEO CÁC BÁC ĐỂ HỌC HỎI KINH NGHIỆM.

Hạng B2
12/1/12
159
0
16
32

cherie nói:
e xác định lần cuối là ngày mai e có đi, e ở Phan Huy Ích, nhờ bác nào cho e đi ké với

@Cherie: Mợ ở PHI đoạn nào vậy?
Bác nào có thể đón giúp mợ Cherie dc không?

Hạng D
21/5/10
3.300
26
48

gentl nói:
cherie nói:

dạ em ở gần cty dầu Tường An ;)

Hạng B2
12/1/12
159
0
16
32

cherie nói:
gentl nói:
cherie nói:

xe bác QB qua đón em thì đã full chổ rồi.

Giờ chỉ còn nhờ đến bác Viettuan27. Bác Viettuan27 xem có thể đón giúp mợ ấy tại chổ thuận tiện nhất cho bác và mợ ấy được không?

Em nghĩ mợ Cherie sẽ đền ơn hậu hỉ cho bác đêm ở Kê Gà đó. hehe

Hạng B2
5/12/11
162
24
18

NHỜ BÁC NÀO ĐÓN MỢ CHERIE DÙM EM VỚI. ĐẾN CƠM TẤM KIỀU GIANG EM NHẬN LẠI MỢ ẤY

Hạng D
3/1/10
1.811
95
48
TP. HCM

gentl nói:
RedBlade nói:
Đợt này ông KKL bị hậu vệ nhà kèm gắt gao quá nên đến giờ vẫn chưa confirm được.
Thôi em confirm luôn: trong trường hợp bác KKL ko đi được, em tự vặn xe em luôn, nhờ bác Kamelot update giúp em nhé:
RedBlade: 4C 2L 1T (vì em có để đồ ở 1 bên ghế sau nên còn trống 1) 0903 680 456.
Em xuất phát từ Bùi Hữu Nghĩa (gần chợ Bà Chiểu), đã có lều và bộ đàm.

Đoàn mình định đi theo lộ trình nào, ven biển (QL51) hay QL 1 ạ?

KKL chắc là đang tính thủ đoạn như mợ REC bày đó. Chứ dể gì.
em rất lấy làm tiếc khi phải cáo lỗi cùng các thành viên máu lửa của chung ta là em không thể đi được lần này, tiếc ơi là tiếc. Chúc các bạn đi dzui dzẻ và chụp vài ngàn tấm hình dzìa cho những bác ở nhà xem với nha:D

Hạng B2
12/1/12
159
0
16
32

Mợ sese giành mối đền ơn đáp nghĩa của bác Viettuan27. hehe. E đùa vui thôi.

@Cherie: E đã contact với Bác Viettuan27 rồi. Mợ liên lạc với bác ấy số này nhé : 0903976206

sese nói:
NHỜ BÁC NÀO ĐÓN MỢ CHERIE DÙM EM VỚI. ĐẾN CƠM TẤM KIỀU GIANG EM NHẬN LẠI MỢ ẤY

gentl nói:
cherie nói:
gentl nói:
cherie nói:

xe bác QB qua đón em thì đã full chổ rồi.

Giờ chỉ còn nhờ đến bác Viettuan27. Bác Viettuan27 xem có thể đón giúp mợ ấy tại chổ thuận tiện nhất cho bác và mợ ấy được không?

Em nghĩ mợ Cherie sẽ đền ơn hậu hỉ cho bác đêm ở Kê Gà đó. hehe