Hạng D
15/7/07
1.805
11.450
113
viet thang 318i nói:
gentl nói:
viet thang 318i nói:
thưa bác, em chỉ có thiện chỉ gợi ý cho bác, chứ buổi off kia em ko tham gia, nếu bác cảm thấy không vui thì em xin lỗi bác. em đi ra

Bác viet thang 318i đừng giận nhé. Vì do thời gian cận ngày để tổ chức off và tổng kết cho chuyến NCT vừa rồi nên bọn em cần tập trung để lấy ý kiến chung của mọi người để còn chuẩn bị mọi thứ.
Invite của bác rất hấp dẫn và bổ ích cho tất cả ae đam mê món hiếp ảnh trong OS nhưng do kế hoạch off đợt này bọn em đã plan trước rồi nên tiếc là không thể cùng bác tham gia được.
Chúng em rất vui nếu bác có thể sắp xếp tham gia cùng anh em trong đợt off để mọi người cùng giao lưu và chia sẽ kinh nghiệm với nhau. Bọn em sẽ
với bác để mừng một người bạn mới vào chung ngôi nhà đam mê này.

@ Các bác sớm xác nhận dùm để cụ KAM còn chuẩn bị vì nếu ta chọn off ngày 29/7 này thì thời gian chỉ có 02 ngày thôi.

Em thì ngày 29/7 hay 5/8 đều được hết

Cheers
em có giận hờn gì bác ơi. em cũng có phải ban tổ chức bên kia đâu mà mời. em chỉ thấy các bác tổ chức off, mà ngày đó bên kia nó tổ chức chụp mẫu sẵn, nên em đưa ý kiến là qua đó chụp, vừa free, vừa nhiều mẫu, mà còn được có cơ hội có giải mang về. Ngày đó em cũng bận nên có đi qua đó đâu. :(
chúc các bác offshot vui vẻ
Em biết bác có thiện chí muốn chia sẻ thông tin cho anh em, nhưng nếu ai cũng làm như bác thì các topic sẽ lungtung hết cả. Nếu bác ra ngoài box Nhiếp ảnh làm hẳn một topic giới thiệu về vụ chụp hình này như bác Vĩnh Nam đã làm ( sau bác) thì mọi người sẽ cảm ơn bác lắm. Bây giờ bác cứ tưởng tượng xem, nếu topic bác Vĩnh Nam (hay của bác đi) đang giới thiệu cuộc thì Ảnh và xe, tự nhiên em vào post bài nói sắp có tổ chức off ở cù lao Phước Thiện rồi đưa link bài này cho mọi người qua xem thì bác thấy có nên không? Em góp ý để bác rút kinh nghiệm, thông tin cứ post topic ở box Nhiếp ảnh mọi người cũng ra đó xem cả, đâu phải chỉ xem mỗi topic này...

Hạng D
15/7/07
1.805
11.450
113
Tình hình rất là tình hình...
Ngày 5/8 em bị kẹt rồi :(
Nếu dời qua ngày thứ bảy 4/8 thì thế nào nhỉ các bác các mợ??

Hạng B2
11/3/07
496
67
28
44
Vậy còn ngày nào khác ko Bác Kam? 29 này e ở NT ,5/8 e ở Cam, hi vọng có ngày khác e đu theo...máu quá rồi

Hạng D
15/7/09
1.087
285
83
TP.HCM
nếu tuần 5/8 bác Kam cũng bận thì em nghĩ chuyển hẳn sang tuần sau 12/8 sẽ thoải mái hơn không các bác?

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
4/8 Em lại đang ở Hà Nội, tối 4/8 mới về đến SG.
Chuyển sang tuần sau 12/8, ngày đó thì em cũng OK nhưng đợi lâu quá nhỉ!

Hạng B2
12/1/12
159
0
16
32
Kamelot nói:
Tình hình rất là tình hình...
Ngày 5/8 em bị kẹt rồi :(
Nếu dời qua ngày thứ bảy 4/8 thì thế nào nhỉ các bác các mợ??

Em tổng kết ý kiến của 100 cụ trên đây thì thấy rằng chúng ta chắc sẽ có 99 ngày off vì lịch của của mổi người đều khác nhau hết.

Vì vậy em sẽ vote cho ngày 29/7 hoặc 4/8. ( Vì ngày 12/8 em kẹt rồi. hehe)

Các bác cố gắng sắp xếp thời gian tham gia đi vì em nghe bà tư bán chè đầu ngõ nói rằng đợt này cụ KAM sẽ điều khoảng chục đào HOT từng giành nhiều giải thưởng trong và ngoài nước ở đến để phục vụ cho anh em chúng ta đấy.

Cheers

Hạng D
15/7/07
1.805
11.450
113
Em cũng nghĩ làm luôn CN này đi, để lâu nguội hết,
Vì các bác trong hội ta đều đi làm việc, bận rau cỏ... nên em nghĩ không bao giờ có chuyện đi đủ hết. Thôi lỡ máu rồi cái gì sớm thì làm, bác nào k0 đi được chuyến này chuyến khác đi vậy. Bản thân em đầu sỏ bày vẽ, cứ nghĩ rảnh rang nhất hội, mà rồi cũng kẹt tùm lum..
Kẹt nhất là nếu đi CN này, nếu ít người mà thuê mẫu thì chi phí sẽ cao, vậy nên nhất quyết thuê mẫu hay bác nào dẫn em cháu, rau cỏ... mặc Bikini thì ới em một tiếng sớm dể em tính nhé...