Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
shipping nói:
vui quá mà La Vie ko tham gia được mới xóm rồi, có khả năng cháu đi Đà Nẵng với công ty bố cháu các bác ah, tiếc quá...
Gia đình shipping dạo này đi mây về gió liên tục nhỉ/
Lavie bé bỏng và mẹ còn chưa quen XNL nhiều, mà lần này là đúng đối tượng gia đình, em bé, thế mà lại không có gđ bác thì tiếc nhở. Em bé nhà bác sinh ngay vào dịp tân gia XNL phải k bác shipp, nay cũng được hơn nửa tuổi rồi nhỉ... bây giờ trông bé thế nào rồi, lấy ảnh làm avatar khoe con đi bố shipp ơi!

Hạng D
21/7/08
1.504
80
48
để thêm không khí cho các cháu thiếu nhi
Bé e.who gởi các Bé ít quà Noel 2009

Tổ chức Noel cho các bé thiếu nhi - OS.XNL!

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây
tuonglahay nói:
@108: Bác không lo đặt gạch mà đi bắt giò người khác là sao
Em đặt cả nhà (2lớn 1 nhỏ)

Cai tai tồ là noel cho các bé thiếu nhi... Em chưa tìm ra .....thiếu nhi :) nên chưa dám quăng gạch bác ạ. Không vào xóm thì buồn, vào xóm nói .....bậy cho vui, bị ném đá càng buồn hơn :(

Hạng D
14/9/08
2.044
33
38
53
X108 nói:
tuonglahay nói:

Cai tai tồ là noel cho các bé thiếu nhi... Em chưa tìm ra .....thiếu nhi :) nên chưa dám quăng gạch bác ạ. Không vào xóm thì buồn, vào xóm nói .....bậy cho vui, bị ném đá càng buồn hơn :(

Ủa??? Thiếu nhi của bác đâu hết rùi??? Nếu vậy thì bác vào vai ông già Noel đi bác! Kỳ này sẽ có phần thưởng đặc biệt cho ông già noel hay nhất đó. Biết đâu....

Tập Lái
3/9/08
9
0
0
Alo, alo cho e đặt 1 cuc gạch . Cho e đăng kí làm công chúa tuyết vì có ông già noel mà k có công chúa tuyết thì hơi buồn chút đó, hehe

Hạng D
14/9/08
2.044
33
38
53
daquy nói:
Alo, alo cho e đặt 1 cuc gạch . Cho e đăng kí làm công chúa tuyết vì có ông già noel mà k có công chúa tuyết thì hơi buồn chút đó, hehe

Rất hoan nghênh bác đã tham gia chương trình và vào vai CÔNG CHÚA. Nhớ hoá trang và vào vai công chúa cho tốt nhá! Phen này mấy 'anh già' Noel chắc...TIÊU!!!

Hạng D
25/8/08
1.487
18
38
Bốn phương trời
ủa, vấn đề là kịch bản ra sao các bác hỉ? AI là Tổng đạo diễn hè?
Em có 3 cục đá & 3 viên gạch mỏng, nhưng tới 17h30 là em fải ra sân bay đón khách rùi (ngu gì đâu á!)

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
DAI NGU nói:
X108 nói:
tuonglahay nói:

Ủa??? Thiếu nhi của bác đâu hết rùi??? Nếu vậy thì bác vào vai ông già Noel đi bác! Kỳ này sẽ có phần thưởng đặc biệt cho ông già noel hay nhất đó. Biết đâu....

Bác 108, bác nhớ đến nhé, không đem theo ai cũng được, đem theo các loại gạch ống càng tốt, em sẽ kiếm được thiếu nhi cho bác mà!!! thiếu nhi cả hàng đứng sắp hàng chờ bác luôn ý!

Hạng B2
5/8/08
190
4
18
53
@whoiswho: Quà em đâu bác XD

Nguyệt muội sắp tái xuất giang hồ sau trận hỗn chiến với thập đại môn học XD

Status
Không mở trả lời sau này.